อยากบิ้วรถแบบเต็ม ๆ ต้องใช้งบเท่าไหร่คับ ตอนนี้ใช้เครื่อง b20b คอยาว...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ปัน นุตยางกูรธนิน, 7 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากบิ้วรถแบบเต็ม ๆ ต้องใช้งบเท่าไหร่คับ ตอนนี้ใช้เครื่อง b20b คอยาว ส่วนตัวถังก้อผุด้านล่างฝกตกพื้นเปียกอ่ะคับ คานหน้าก้อไม่แข็งแรง ถ้าให้อธิบายคงอีกเยอะ แนะนำด้วยนะคับ

1. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ตัดผุทำสีใหม่ก็ 35000

2. ต้องเตรียมสักครึ่งแสนน่าจะหล่อปานกลาง อ่ะ คับ

3. สีเพิ่งทำเองอ่ะพี่

4. Palin Omsin

0
    0
    0
    อะไหล่เดิม แต่ถ้าอยากทำป๊อปก็ หน้าป๊อปเต็ม 17000 หลังคาซันรูฟ 19000 ท้ายวิเกอร์ 4500 ดิสเบรคหลัง 3900 ประตูญี่ปุ่น 12000

5. แต่ทำได้ห่วยแตกมากมาย งานสีไม่ได้เรื่องสีไม่เงา เก็บรายละเอียดไม่ดีเลย ผมทำไปตั้ง 40000 พร้อมสเกิตรอบคัน

6. งันก็ครึ่งแสนน่าจะหล่อ โครต

7. Palin Omsin

0
    0
    0
    สีเพิ่งทำแล้วทำมัยถึงผุแล้วล่ะ

8. ดิสเบรคน่าสนใจ ข้างละหรือคู่ละคับผม

9. Palin Omsin

0
    0
    0
    โห สี่หมื่น แพงระยำเลย

10. Palin Omsin

0
    0
    0
    คู่ครับ แต่มันหาของไม่ได้แล้ว หมดเกลี้ยงโกดังเลย

11. ก้อมันไม่ได้เก็บรายละเอียดให้ผมเลยซักนิดเดียว ช่ายแพงระยำ

12. ตอนแรกก้อคุยกันอย่างดี

13. Palin Omsin

0
    0
    0
    สี่หมื่นนี่มันตัดผุทั้งคันเลยนะ ได้สี 2K ด้วย

14. เผามัน เลย

15. Palin Omsin

0
    0
    0
    เผาอย่างเดียวไม่พอน่ะสิต๋อม

16. เผาก็คงจะไม่เหล์อเล้วมั้ง

17. ตอนนี้ร้านมันน้ำท่วมแล้วคับ

18. ถ้าผมหารูปเจอจะเอามาลงให้ดูนะคับว่าอย่าไปทำเด็ดขาดร้านนี้ ขอบอกกกกกกกกกกกก

19. ดีดีดีดีดีดีดีดี สม

20. Palin Omsin

0
    0
    0
    อู่แถวใหนเนี่ย ราคาจังไร มากเลย

21. อยากเห็นรถอ่ะคับ

22. Palin Omsin

0
    0
    0
    เต็มบ้านเลย แต่จมน้ำหมด เซ็ง

23. อยู่แถวแยกบางพู วัดสวนแก้วอ่ะคับ

รถทำมาก้อสวยดีคับ เพราะผมเลือกแบบสเกิตเอง แต่รายละเอียดไม่ได้เรื่อง สีก้อเงาไม่ถึงจุดที่มันควรจะเงา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้