ขอบคุณที่รับเข้ากลุ่มครับ เมื่อก่อนเคยใช้คูเป้ ตั้งแต่ RCweb ใช้ชื่อ First7744 ครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Aom First Aom First, 25 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุณที่รับเข้ากลุ่มครับ เมื่อก่อนเคยใช้คูเป้ ตั้งแต่ RCweb ใช้ชื่อ First7744 ครับ

1. สวัสดีครับเฟิส ผม G Type R เองครับ

2. สวัสดีครับ ยินดีที่ได้พบกันอีกครับ

3. สวัดดีครับผม yu yu u12

4. สวัสดีครับ เด๋วนี้บุ๊คยังอยู่มั้ยครับ

อยู่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้