ผมเคยเห็น NV แปลงเป็นขับหลัง แต่ไม่รู้ว่าใช้งบเยอะมั้ยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เอก สเวิร์ล, 14 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมเคยเห็น NV แปลงเป็นขับหลัง แต่ไม่รู้ว่าใช้งบเยอะมั้ยครับ

1. อยู่ที่จะใช้เครื่องอะไร แพท้ายของอะไร เอาแรงขนาดไหน

2. SR 20 โบ ขับหลังครับ แต่ที่เห็นเค้าทำคานหลังมันไม่กว้างมากครับ

3. ถ้ามีเครื่องอยู่แล้ว ก็ไม่ถึงแสน ถ้าไม่มีก็ถึง

4. แล้วรถพี่กบเสร็จยังคะ Wichien Ruttanarom

5. เครื่องพร้อมเกียร์มีครับ แต่ที่สงสัยคือมันจะต้องใส่คานของอะไร ที่มันสั้นๆ ไม่ล้น

ต้องคนแข็งหรืออิสระ ถ้าอิสระหาง่ายก็สกายเลยหาง่ายกว่า คานแข็งก็86

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้