ตามหาไฟแก้ม 1 คู่ ชุดก้านยกเลี้ยว-ปัดน้ำฝน อยู่ครับใครมีช่วยผมที หามาหลายเดือนละครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ไกลแค่ไหน ก็คิดถึง, 5 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ตามหาไฟแก้ม 1 คู่ ชุดก้านยกเลี้ยว-ปัดน้ำฝน อยู่ครับใครมีช่วยผมที หามาหลายเดือนละครับ

1. ยกเีลี้ยวปัดน้ำฝน หายากครับ ส่วนไฟเลี้ยวที่แก้มหาไม่ยาก ...

2. พี่พอมีไฟแก้มข้างขายมั้งไหมครับ แถวนี้หายากมากๆ ไม่รู้จะไปหาซื้อที่ไหน

3. ขอบคุณ ครับ

4. แถวนี้นะ แถวไหนละครับ

5. ขอนแก่นครับ

6. มีเยอะครับของไต้หวัน ทั้งสีขาวและสีส้ม

7. พี่ๆพอมีเบอร์ติดต่อร้านไหมครับ ผมว่าจะสั่งหลายอย่างเลย รถอยู่ในช่วงปรับปรุงครับ ขอบคุณพี่ๆด้วยครับ (ผมก็แฟนบาร์ซ่าครับ อิอิ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้