วันอาทิตย์นี้ใครจะมา motor expo บ้างครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Nuttapong Kumgumchon, 10 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    วันอาทิตย์นี้ใครจะมา motor expo บ้างครับ

1. เจอกันตอนเย็นคับ

2. จะไปเดินรอนะ

3. จะไปดูโคโยตี้

4. โด่ ผมเพิ่งไปมาอะดิ เสียดายย พริตตี้แจ่ม!!!!

5. ไปอีกก็ได้นี่นา เข้าฟรี

6. อดไปแล้วครับ แงงงงงงง

7. ทำไมละครับ ตั้ม

8. วันนี้ไปครับ กำลังจะออกไปบ่ายโมงครับ

9. รอผมด้วยนะ เย็นๆ เจอกันครับ

10. น้าแม็กมาแล้วโทรหาด้วยนะครับ

11. จอดรถที่ไหนกัน

น้าแม๊กวงเวียนพระราม5 วิ่งได้สะดวกยังคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้