พี่ครับ ใน club มีใครวาง h22 f20 บางครับ (ขอรูปด้วยครับ) -อยากทราบราคาพร้อมรับรถ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Tong Si, 7 มิถุนายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tong Si

Tong Si Guest

0
    0
    0
    พี่ครับ ใน club มีใครวาง h22 f20 บางครับ (ขอรูปด้วยครับ) -อยากทราบราคาพร้อมรับรถ -ฟิลลิ่งตอนขับเป็นอย่างไร -การดูแลรักษา ขอบคุณครับบบบ

2. Kasit Jongjit

Kasit Jongjit Guest

0
    0
    0
  3. Tong Si

0
    0
    0
    Kasit Jongjit ขอบคุณครับ

4. Tanawat Tam

Tanawat Tam Guest

0
    0
    0
    หน้าหนักเพิ่มนิดหน่อยครับวิ่งดีกว่าเดิมเยอะมากแต่รอบไม่จัดเท่า b k ราคาถูกกว่า รอบลากได้แค่ 7500 แรงบิดเยอะวิ่งปลิวเลย

5. Tanawat Tam

0
    0
    0
    F20b mt น่าเล่นสุดครับเวลานี้ราคาไม่แรง พอกพูน b16ฝาดำ

6. Tong Si

0
    0
    0
    Tanawat Tam แล้วถ้าเทียบกับพวกเคฝาขาวล่ะครับ

7. NewZa Si

NewZa Si Guest

0
    0
    0
    ผมกำลังวาง f20 AT ทริปอยู้ แต่ตอนนี้ยังไม่เสรจ

8. Tanawat Tam

0
    0
    0
    ถ้าเล่น h หรือ k Auto เล่น b16auto เถอะไม่ต่างกันไม่แปลงแต่ถ้าธรรมดา k อยู่แล้วจบทุกอย่าง ถ้างบไม่ถึง f20b mt แรงจริง

9. Tong Si

0
    0
    0
    NewZa Lp ถ้าเสร็จ ขอชมรูปด้วยนะครับ

10. พี่ต๋อง วางเครื่องใหม่หรอครับ

11. Tong Si

0
    0
    0
    ว่าจะวางใหม่ครับเนส แต่หาข้อมูลก่อน ถ้าไม่วางจะเอาb20 ประกบฝา16

12. รอชม นะพี่ต๋อง

13. Tong Si

0
    0
    0
    รอทำสีเสร็จก่อน Nes Slots

14. ฝาB16 ปะกบ B20 ต่ำๆต้องมี 25000 ครับ ขาปั๊มpower ใช้กันไม่ได้ต้องหา น๊อตฝาสูบก็ต้องหาใหม่ครับ

15. Tong Si

0
    0
    0
    Natapong Khumroon. พอดีผมวาง b20 z auto กะปะกบb16 ไม่รู้เบ็ดเสร็จจะจบที่เท่าไหร่

16. เพิ่มอีก 5000 ได้เพราะต้องพวงกล่องครับ auto.

17. Tong Si

0
    0
    0
    ขอบคุณครัช

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้