อยากจะชวนเพื่อนๆในคลับนีออนไป ช่วยเหลือเกี่ยวกับเหตุการณ์น้ำท่วม เช่น ตักทราย...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Chatchanin Getgaew, 1 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากจะชวนเพื่อนๆในคลับนีออนไป ช่วยเหลือเกี่ยวกับเหตุการณ์น้ำท่วม เช่น ตักทราย แพคของบริจาค หรือกิจกรรมต่างๆ(คิดไม่ออกแล้ว) ที่พวกเราสามารถแสดงพลัง ความสามัคคี ความมีน้ำใจของคลับเราได้ จึงอยากให้เพื่อนๆเสนอ วัน หรือสถานที่ ที่เราสามารถไปร่วมทำกันได้คร้าบ....

1. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ไปครับ ตามสโลเกน ไปได้ทุกที่ ทุกงาน ทุกเวลา ขอให้มีกินพอ....

2. Pae MO ON

0
    0
    0
    ใครไปได้ลงชื่อกันเลยครับ.....

3. ไม่เห็นมีใครลงชื่อเลย งั้นปริ้นซ์ ไปคร้าบ อาทิตย์นี้สะดวก ศุกร์เสาร์คร้าบ

4. Pae MO ON

0
    0
    0
    รอหน่อยเดี๋ยวก็มา...

5. ผมทำทุกวันเลยครับ ไม่เคยออกตัวเลยว่ามาจากไหน อยากทำก็ทำเลยครับผม วันก่อนเมืองเอกน้ำถึงคาง พรุ่งนี้ไปคลองสี่ ไม่ก็จรัญ14 ครับผม

6. Pae MO ON

0
    0
    0
    ไปด้วยดิ พี่ถ้าไปจรัญไปด้วยแม่อยู่จรัญเฝ้าบ้านไม่ยอมออก....

7. Pae MO ON

0
    0
    0
    ที่รวมกันไม่ใช่อะไรพี่เพราะบ้างที่ถ้าเราไม่มีกลุ่มกันไปก็ไม่รู้จะไปช่วยทางในดี เลยอยากรวม ๆ กันไป

8. รู้แบบนี้อยู่บ้านให้พวกพี่มาช่วยดีกว่าอิอิ รังสิตตอนนี้มิดหัวไปแระ

9. มีที่ตักทรายสุดซอยข้างโลตัส นวมินทร์อะ

10. กั่วจิรวมตัวกันได่เขาก้เลิกตักกันไปแล้นว์

11. สุวรรณภูมิ ตักอยู่ ส่วนผม ขอไปลุยน้ำครับ

12. อยากไปช่วยตอนเสาร์อาทิตย์

13. เสนาจะถึงเอวละ จะแบกคันเบ็ดไปตกปลาแล้วเนี่ย

14. ดูแล้วน้ำเน่าเหม็นขนาดนั้นคงไม่มีปลาหรอก จะมีแต่อีเข้กับงูเขียวอาฟริกานั่นล่ะ..ระวังให้ดีล่ะ

15. แถวนี้น้ำพึ่งมายังพอมีปลาอยู่ ไอ้เข้ตัวเมตร2เมตรพอจับไหว แต่งูนี่ขอสับหัวไว้ก่อนไม่ไว้ใจงูทุกชนิดอ่ะชั่วโมงนี้

16. Jate Ne On

Jate Ne On Guest

0
    0
    0
    อยากไปช่วยนะครับ....แต่ตอนนี้เป็นผู้ประสบภัยออกไปไหนมะได้เลยครับ

17. Do SlowLife

Do SlowLife Guest

0
    0
    0
    เอาเป็นวันเสาร์ไหมครับ อยากให้ตักกันช่วงหัวค่ำอ่าครับจะได้ไม่ร้อนกัน แล้วแถวนั้นมีร้านอาหารอร่อยๆด้วย อิอิ

18. ถ้าวันเสาร์ยังไม่เป็นผู้ประสบภัยไปได้คร้าบ เพราะตอนนี้ท่อระบายน้ำ ปริมๆ แล้วครับ

19. ไปไหนไปด้วยคัฟ ..ถ้าไปได้...น้องออนกัวน้ำอ๊คัฟ 55

20. Do SlowLife

Do SlowLife Guest

0
    0
    0
    วันเสาร์น่าสนนะครับ แหะๆ

21. Pae MO ON

0
    0
    0
    ไปกี่โมงก็โทรบอก เน้อ...ไม่ค่อยได้เข้ามาช่วยนี้ออกงาน ช่วยน้ำท่วมอยู่ .....(แถวบ้านตัวเอง อิอิ)

22. เลยไม่ได้ไปเลยวันนี้ ย้ายของ กำลังเป็นผู้ประสบภัย ตาตุ่มแล้วคร้าบ =="

23. Jate Ne On

Jate Ne On Guest

0
    0
    0
    อย่าลืมเช็กปลั๊กไฟให้ทั่วนะครับ

ของผมอีกประมาณ3เซ็นน้องน้ำจะเข้ามาเยี่ยมบ้านละ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้