บางแสน Thailand Speed Festival 25-27 พฤศจิกายน 2554 ติดตามข่าว บางแสน Thailand Speed...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Bond Comsquare, 4 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    บางแสน Thailand Speed Festival 25-27 พฤศจิกายน 2554 ติดตามข่าว บางแสน Thailand Speed Festival 2011 กันครับ ซึ่งกำหนดการได้ออกมาแล้ว ในวันที่ 25-27 พฤศจิกายน 2554 นี้แล้ว จะได้ชมความมันส์ ความแรง และพริตตี้สวยๆ ได้ที่บางแสนใกล้ๆนี่เองครับ สำหรับนักท่องเที่ยวที่มาจากต่างจังหวัด ก็รีบจองห้องพักกันก่อนนะครับ ขอบอกว่า เต็มแน่นอน งานปีนี้คิดว่ายิ่งใหญ่กว่าปีที่แล้ว...

2. Bond Comsquare

0
    0
    0
    กลุ่มเรามีใครว่างและสนใจไปงานนี้บ้างไหมครับ???

3. WG Garage

WG Garage Guest

0
    0
    0
    ปีที่แล้วก็ไป โดนทุกด่าน

4. Bond Comsquare

0
    0
    0
    HAHAHA... ถ้าไปกันเยอะเกินห้าคันว่าจะทำทริปนอนค้างแถวๆบางแสนเลยน่ะครับ ดีป่าว???

5. Bond Comsquare

0
    0
    0
    และด่านน่ะถ้ารถเราครบก็ไม่ต้องกลัวอะไรเลย...

6. WG Garage

0
    0
    0
    รถผมเกินด้วย ไม่ใช่แค่ครบนะ พี่จ่าก็จะเล่นแต่ผม ไมไม่วอบอกกันบ้างว่า เสียตังไปแว้ว

7. Bond Comsquare

0
    0
    0
    HAHAHA... อ่ะนะ งั้นเอามาจอดวันงานแล้วออกไปกันกับคันอื่นๆก็ได้ครับคุณเติ๊ด...

8. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    สนใจแต่ พริตตี้สวยๆ ตูมๆๆ ท่านบอนพาไปใกล้ๆแนบชิดใกล้เลยได้ป่าวครับ

9. Bond Comsquare

0
    0
    0
    อ่ะ... คุณอุ๊พอพาไปได้ครับ ว่าแต่พกกะตังค์มาเยอะๆหน่อยก็จะง่ายขึ้นมั่กๆ อุๆๆ

10. Do SlowLife

Do SlowLife Guest

0
    0
    0
    สาวๆ แช่บ 555+

11. Bond Comsquare

0
    0
    0
    หึๆๆ... งานเกี่ยวกะรถนะคร๊าบบบ....

12. รถกะสาว ๆ คู่กันพี่ อิิอิ

13. Bond Comsquare

0
    0
    0
    อ่ะ... ใกล้วันงานละ มีใครสนใจไปทริปนี้ไหมครับ? จะได้แพลนเรื่องที่พักล่วงหน้าไว้ก่อนน่ะ...

14. รอมาสองปีแล้วอยากไป ดูแต่ในจอ ปีนี้อยากไปดูใกล้ๆถ้าไม่มีอะไรติดขัดหวังว่าคงได้พบกันในงานบ้างน่ะครับ ทุกๆท่าน

15. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ลงชื่อด่วนๆเลยครับ ผมว่าจะหาที่พักเพราะกลัวจะหายากเพราะมีฝั่งกรุงเทพอพยพหนีน้ำท่วมมาจองห้องก่อนแล้ว ห้องเต็มเดี๋ยวลำบาก...

16. Do SlowLife

Do SlowLife Guest

0
    0
    0
    ของโด้50-50อ่าพี่ อยากไปอะ

17. ผมไปแน่นอน ถึงที่บางแสนบ่ายวันศุกร์ก้คงไปดูรถดูพิตตี้ตามฟอร์มล่ะครับ และอยู่จนงานเลิก คงไม่พัก กลับคืนนั้นเลยครับ ถ้ามีใครไปวันนั้นโทรหาผมไม่ต้องเกรงใจ เดินดูงานหลายคนดีกว่าคนเดียวครับ

18. Bond Comsquare

0
    0
    0
    มานอนดีกว่าม๊างงง.... คุณยะ หรือจะมานอนที่พัทยาดี??? อุๆๆ...

19. ก็ใช้งบไปต้นเดือนกะคุณ Bond Comsquare 2 คน 6 พันกว่ามั่งวันนั้น ณ.พัทยา นี่ยังไม่ได้นอนค้างเลยน่ะขับรถมาถึงห้องตีห้าหกสิบ งบหมดไปแล้ว จะมีงบเที่ยวอีกที่ก็คงกลาง ธค.

20. Bond Comsquare

0
    0
    0
    HAHAHA... เอาน่าสีสันของชีวิต เงินทองของนอกกายไม่ตายก็หาลำบาก กรั่กๆๆ... ผมเองก็มีประชุมต่อตอนเช้าตอนเก้าโมง มึนทั้งเช้า... เอิ๊กส์...ฮี่ๆๆ

21. WG Garage

0
    0
    0
    ถ้าไปผมคงรอบดึกเหมือนเดิม

22. Bond Comsquare

0
    0
    0
    แล้วเจอกันครับคุณเติ๊ด ว่าแต่จะค้างไหมครับ? ถ้าไม่มีใครนอนค้างที่ชลบุรี ผมจะได้ตีรถกลับมานอนที่คอนโดในพัทยา....

23. WG Garage

0
    0
    0
    คงไม่ได้ค้างคับคงเมาอยู่แถวริมหาด(ล้อเล่น ) ปีที่แล้วผมกลับก็เกือบตีห้าและ

24. Bond Comsquare

0
    0
    0
    อืมน์... งั้นคงจะได้เมากันบ้างล่ะงานนี้ เพราะเค้าบอกว่าเมาไม่ขับก็เลยกลับไม่ได้ HAHAHA...

25. Jao Kuborn

Jao Kuborn Guest

0
    0
    0
    คนคงจะเยอะแน่หนีน้ำไปกันเพียบ

26. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ว่าแล้วคุณโอ๋ก็หนีน้ำมางานด้วยกันใช่ป่ะ?

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้