สายน้ำมันพาวเวอร์รั่วอ่าครับ เลอะเต็มล้อเลย ทำไงครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Do SlowLife, 12 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Do SlowLife

Do SlowLife Guest

0
    0
    0
    สายน้ำมันพาวเวอร์รั่วอ่าครับ เลอะเต็มล้อเลย ทำไงครับ

2. รั่วที่หัวต่อ หรือที่สายครับ

3. Do SlowLife

0
    0
    0
    มันซึมๆจากหัวต่ออะครับ ไม่รู้ว่าสายด้วยหรือป่าว ง่าๆ

4. Natchiya Tosawat

Natchiya Tosawat Guest

0
    0
    0
    อาจจะรั่วจากซีลยางที่หัวต่อ ถ่ายรูปมาโพสก็ได้จะได้รู้ว่ารั่วจากจุดไหน

5. Do SlowLife

0
    0
    0
    ตงหัวต่ออ่าครับ

6. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    ถ้ารั่วที่สายยางเลยก็เอาไปแคลมป์หัวใหม่ตามร้านที่รับอัดสายไฮดรอลิคดูนะครับ แต่ถ้าเป็นที่ข้อต่อเหล็ก อันนี้อาจจะซีลโอลิงยางหมดสภาพต้องเปลี่ยนซีลโอลิงใหม่ครับ...

7. Do SlowLife

0
    0
    0
    ไปย้ำชั่วคราวก่อนล่ะกันแหะๆ รออู่พี่เบริด์น้ำแห้งก่อน แหะๆ

8. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    ??? ย้ำชั่วคราว? ไม่เคยได้ยินครับ เพราะถ้าย้ำก็เหมือนทำหัวใหม่เลย...

9. Do SlowLife

0
    0
    0
    เด๋วทำไปก่อนอ่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้