วันนี้แวะมารบกวนช่างThongchai Auphimaiให้ช่วยเปลี่ยนยางรองเบ้าโช๊คให้เสียดายลืมถ่ายรูป...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย หาดทราย สุขทวี, 14 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    วันนี้แวะมารบกวนช่างThongchai Auphimaiให้ช่วยเปลี่ยนยางรองเบ้าโช๊คให้เสียดายลืมถ่ายรูป ขอขอบคุณมากๆนะครับผม

1. เเหม...! ลุงหาด เข้าไปใช้บริการท่าน Thongchai Auphimai อิกเเล้วนะ

ครับทนฟังเสียงแอ๊ค แอ๊ค ไม่ไหวเปิดเพลงก็ยังได้ยินเสียงดังเเสบแก้วหูเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้