ขอความเห็นหน่อยครับ. เกียร์ ออโต้ ระหว่างยกเกียร์ออโตใหม่ 1ลูก. กับ ยกเกียร์ธรรมดา...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย แสบ บุญชู, 13 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอความเห็นหน่อยครับ. เกียร์ ออโต้ ระหว่างยกเกียร์ออโตใหม่ 1ลูก. กับ ยกเกียร์ธรรมดา แปลงเป็นเกียร์ธรรมดา...อันไหนจบและอันไหนขับมันกว่ากัน...ก คนที่ขับรถโหดอย่างผม....แสบ เอ็นวีกำแพงเพชร

1. เกียร์ธรรมดาขับมันแต่พอเข้าในเมืองเมื่อยขา ผมรุ้แค่นีครับ

2. สิ้นเดือนนี้ผมกำลังจะยกเกียร์ออโต้ลง ใส่เกียร์ธรรมดา วิ่งขายของตลาดนัดเกียร์ออโต้ไม่เหมาะ

3. ผมว่าออโต้ถึงขับไม่มันส์แต่ก็สะดวกสบายดีนะครับ

4. # แป๊บซี่

5. เกียร์ออโต้ ดีก่า รถติดๆนี่รู้เรื่องเลย

6. อยากจะตัดให้เหลือแค่ 4ใส่ 5 ตกเลย mt

ของผมออโต้หวานเย็นจร้า ดันนิ่มๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้