พัดลมโบลวเวอร์อาการร่อแร่อีกแล้วครับบบ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Jobby Luengchoetphong, 10 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    พัดลมโบลวเวอร์อาการร่อแร่อีกแล้วครับบบ

1. เตรียมตัวเสียตังค์

2. หายากอ่ะสิพี่

3. ไม่ยากลองถามตาน้องดูครับ

4. โทรมาแล้วจ้า ไม่มี....

5. งั้นโทรหาประธาน...

6. ก็ตัวที่เสียนี้แหละ ที่น้าเอ้หามาให้คราวก่อน

7. แง๊ววว งั้นเบิกใหม่ชัวร์สุด

8. ผมก็คิดว่าน่าจะเป็นแบบนั้นล่ะครับพี่บอย

9. แต่มันจะมีหรือป่าวนะสิ

10. สงสัยจะต้องทนร้อนไปก่อน

11. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    เฮ๊ย อันที่เอาจากพี่เอ้ไปน่ะเหรอ เวนกำ

12. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ลองเอาไปให้ตาน้องซ่อมให้มั๊ย ตาน้องซ่อมได้นี่

13. ถอดเทียบเชียงกงเลยครับ ไม่เกินพันสอง(สถาพดี) ของผมเปลี่ยนมาสองปีแล้วแรงกว่าเดิมด้วยครับ หุหุ

14. ลองซ่อมดูซ่อมไม่ได้ซื้อใหม่ สองสปีดยี่ห้อ misuba (บอกว่าที่นิยมซื้อไปใช้กับเครื่องJ)แรงดีมากครับ ร้านชิงนำชัยตัวละห้าร้อยครับ

15. หามาแปลงใส่หรอคับพี่

16. ตัดกรอบออกนิดนึงและเชื่อมจุดยึดใหม่นิดหน่อยครับ แรงดีกว่าเดิมแน่ๆครับ

17. Jaturaphut Chaiy

Jaturaphut Chaiy Guest

0
    0
    0
    พัดลมโบลเวอร์คือตัวไหนครับ

18. ตัวมอเตอร์อ่ะคับพี่ ที่อยู่ใต้เก๊ะฝั่งคนนั่งข้างอ่ะพี่

19. น้าแมกครับ มอเตอร์โบเวอร์ของแอร์นะครับ ไม่ีใช่มอเตอร์พัดลมหม้อน้ำ

20. Jaturaphut Chaiy

Jaturaphut Chaiy Guest

0
    0
    0
    ออ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้