จัดเต็ม protect tube (High performance style ,Japan )

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Sotthithat Eamlumnow, 11 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    จัดเต็ม protect tube (High performance style ,Japan )

1. ผมว่าท่อมันใหญ่ไปหน่อย แต่เอาเถอะ 1 คือซื้อมาแล้ว 2 คือช่วยป้องกันความร้อนโดยตรงกับฉนวนของสายไฟสายกราวด์ น่าจะทำให้อายุการใช้งานของฉนวนนานขึ้นได้

2. Jaturaphut Chaiy

Jaturaphut Chaiy Guest

0
    0
    0
    เพลาหลุดอีกแล้วหรอครับน้าแม๊ก

3. Jaturaphut Chaiy

0
    0
    0
    อยากมีบ้างแต่กลัวไม่จบเดียวเป็นหนังชีวิต

4. พูดถึงท่อกันความร้อนครับ ไม่ใช่เพลาครับเพลาปกติครับ ห้าๆๆๆๆๆ

5. มันก็จะทำให้ฉนวนทนขึ้นครับ เพราะรับความร้อนแทน

6. Jaturaphut Chaiy

0
    0
    0
    สีฝาพ่นเองใช่มั๊ย

7. พ่นเองครับ ประหยัดซีลปะเก็น พ่นสดครับแต่ด้านข้างไม่เนี้ยบเท่าไร มองออกเรย ห้าๆๆๆ

8. ที่หุ้มสายกราวน์เพราะมันเปลี่ยนจากสีน้ำเงินแสนสวยเปนดำแบบสกปรกด้วยครับ

9. ฝุ่น+ ละอองน้ำมันเครื่อง

10. สร้างสรรคกันต่อไป

11. ใช่ครับ ตอนซื้อมามันออกสี ใสๆมองทะลุเห็นตัวนำ พอเจอฝุ่น ความร้อน เรยเปลี่ยนไปอย่างไม่น่าให้อภัยครับ

12. ให้อภัยเถอะ ร้อนซะขนาดนั้น

13. ไม่มีทางซื้อมาแพงอ่ะ

14. ท่อหม้อน้ำซื้อมาจากไหนราคาเท่าไหรครับ??

15. ท่อSAMCO ของเทียมแต่เกรดเอครับ ซื้อในเนตถูกกว่าครับประมาณ 1800

ของแท้นำเข้า ร้านแสงไทยประมาณ 6500 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้