รถแอ๊บ แน่นหนึบ ด้วย โช๊คคู่ใหม่

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Palin Omsin, 14 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    รถแอ๊บ แน่นหนึบ ด้วย โช๊คคู่ใหม่

2. สุดยอดมาก วิ่งตัวปลิดเลย รถผมไม่มีถังแก๊ส ถ่วงดิบเล็กๆ แต่ถูกใจสุดดดดดดดดดดดด เลยครับ

3. Jaturaphut Chaiy

Jaturaphut Chaiy Guest

0
    0
    0
    โช๊คอ่ะไรอ่ะอยากมีมั่งอ่ะครับเอารถไปโหลดมาตอนนี้โช๊คไม่หนึบขูดเอาๆ

4. น้าเอ้จัดให้ชายหน่อย...

5. Som Wara

Som Wara Guest

0
    0
    0
    รถผใก็ไปเปลี่ยนมา โช้คกาเบี้ยน สปริงแท้ 4ตัว หมดไป 16000 ค่าแรง 1200 อื่นๆ อีกรวมแล้ว 20000 ครับ

6. Jaturaphut Chaiy

Jaturaphut Chaiy Guest

0
    0
    0
    ง่าาาาา อีก4พันได้เครื่องแล้ว

7. โช๊ค BridgeStone AC96 Wagon สปริง RSR

8. โช้คเดิมoverhault สปริง H&R ใส่ strut ปรับเกลียวรวมแล้ว 12000 ครับ นุ่มหนึบ เพื่อนๆชาวaccord8889 set up โช้ค สปริง กันอย่างไร บ้างครับวิ่งแล้วเปนอย่างไร มาร่วมแชร์ แนะนำข้อมูลกันหน่อยคร้าบบบบบ

9. ด้านหน้าโช๊คแตน ทำบูชซุป 4 ตัว แน่นๆ แต่เรตสปริงเริ่มล้าไม่รู้ว่าถอดมาแกนจะใหม้เหมือนโช๊คหลังเปล่า ส่วนด้านหลัง นุ่มหนึบดูดถนน ไม่กระด้างครับ

10. เคยใช้ เทอิน เอชอาร์ ของแอคคอร์ด 96 หนึบๆ เลยคับ แต่กระด้างนิดนึง แต่คู่หน้ามันโหลดไม่ลงเพราะกระบอกมันยาวกว่าของเดิมเราเยอะ ตอนนี้เลยจัดคู่หน้าเดิมทำสตรัทอัดน้ำมันใหม่ นุ่มหนึบ ไม่กระด้าง แต่เกาะถนนสู้ เทอิน เอชอาร์ ไม่ได้ แต่ก็ดีในระดับราคาสองพันกว่าบาท อาจด้วยสปริงมันมีอายุเยอะแล้ว อาจล้าไปบ้าง

คู่หน้าตอนนี้กำลังรอใส่ DC Racing Sport สไลค์กระบอก ของแอคคอร์ด94 อยู่คับ ใส่แล้วรู้สึกอย่างไร จะมาแจ้งให้ทราบคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้