ขอถามปัญหาจุกจิกหน่อยครับพี่ๆใครพอจะทราบสาเหตุหรือเคยเจอปัญหาแบบนี้บ้างไฟหน้าสว่างไม่เท...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ห้างหุ้นส่วนจำกัด บียูเอสมอเตอร์สปอร์ต, 16 มิถุนายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอถามปัญหาจุกจิกหน่อยครับพี่ๆใครพอจะทราบสาเหตุหรือเคยเจอปัญหาแบบนี้บ้างไฟหน้าสว่างไม่เท่ากันนี้เกิดจากอะไรและต้องแก้ที่จุดไหนหรอครับ

1. อาจจะสูงต่ำไม่เท่ากัน หรือ สายไฟลงกราวไม่ดี หรือ ปลอกสายข้างนั้นละลาย ประมาณนี้

2. เดียวลองเช๊คแปปครับพี่

3. Sirawit Sawasdee

Sirawit Sawasdee Guest

0
    0
    0
    ลองสลับหลอดดูคับผมว่าหลอดไฟป่วย

4. Nin Type R

Nin Type R Guest

0
    0
    0
    จ่ายค่าไฟตรงปะคับ

5. Nin Type R เลยกำหนดมา 7 วันครับเจ้าสำนัก

6. Sirawit Sawasdee เดียวลองทำดูครับพี่

7. Nin Type R

0
    0
    0
    ผู้พันเอ ปาป๊าน้องไพลิน งั้งลองเปิดไอดีดูคับ

8. มันเป็นสูตรของทางร้านครับพี่

9. Nin Type R เมิงโดนตัวไหนมา ไหนบอกพี่ซิ

10. Nin Type R

0
    0
    0
    Kamolpong Wanthawornprasert ยังเลยพี่ พี่มีซัก2 ไม๊

11. Yod Wijit

Yod Wijit Guest

0
    0
    0
    Nin Type Rสไตส์การตอบคอมเม้น ไอดอลผมเลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้