ขอบคุณทุกท่าน ที่มา Meeting ในวันนี้น่ะครับผม น้อง Yod SI ผู้ต้นคิด และรถ si 25 คัน...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Natapong Khumroon, 16 มิถุนายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุณทุกท่าน ที่มา Meeting ในวันนี้น่ะครับผม น้อง Yod SI ผู้ต้นคิด และรถ si 25 คัน ที่มาได้พบเจอกัน มีไม่มีรถรุ่นนี้ถ้าชอบก็มาได้ครับ งานนี้ สำนักอู่ ขิงเทค แต่งรถ ทำเครื่อง ห้องเครื่องสุดแนว แฟชั่น พาลูกทีมมาร่วมมิตติ้ง สวยๆทั้งนั่น ทั้ง EK9 และ SI ผู้ใดชอบแนวๆซ่อมตกแต่งสอบถามกันได้ ไฮไลสุดๆกับวันนี้ คุณจิโอ้ กับรถ CIVIC SI 2010 จาก อเมริกา น่าจะคันเดียวในประเทศไทย ใครไม่ได้มาชมพลาดแว้วว ขอบคุณอีกครั้งและเจอกันครั้งหน้าครับ ปล.ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยครับ มีปัญหาอันใดแจ้งให้ทราบกันได้จะนำไปปรับปรุงครับผม

1. Yod Wijit

Yod Wijit Guest

0
    0
    0
    ถ้าฝนไม่ตกคงยาวววเลยคับวันนี้☺☺

2. นั่นจิน่าเสียดายย

3. Sea ZA

Sea ZA Guest

0
    0
    0
    อยากไปติดงานอ่าคับ

4. ครั้งหน้า เร็วๆนี้แน่นอนครับ

5. อ้าว..อดเจอขิง

6. โอกาสหน้ายังมี แล้วเจอกันเนอะ

7. Khingtec Garage

Khingtec Garage Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณมากๆเลยครับ งานหน้าเจอกันใหม่ครับ

8. ยินดีครับผม

9. Oat Tao

Oat Tao Guest

0
    0
    0
    ตุดยอดเลยครับ

ไว้มีโอกาสเหมาะๆจะขับจากเหนือลงไปร่วมครับ. >_p>

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้