เพิ่งเคยเห็นของจริงครั้งแรก หลังจากดูแต่ในเว็บมานาน ตัวจริงตูดมน ก้นอวบ สวยงามมาก...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Kamolpong Wanthawornprasert, 17 มิถุนายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เพิ่งเคยเห็นของจริงครั้งแรก หลังจากดูแต่ในเว็บมานาน ตัวจริงตูดมน ก้นอวบ สวยงามมาก Civic Si 2010 ถือว่าเป็นรุ่นหลานของSiพวกเราก็ว่าได้ ยังไงผมรอชมสเต็ปถัดไปนะ จิโอ้

1. เสียดายไม่ได้เห็นเป้นบุญตา

2. สวยมากๆเลยคับ

3. พี่ๆ ครับ ราคานี้น่าจะ เท่าไรครับ ผมอยากทราบ

4. สวยงามมากๆ

5. Giorgio Villanueva Suwannasarn มาตอบเพื่อนๆหน่อย

6. Icesice Silanat

Icesice Silanat Guest

0
    0
    0
  7. อยากทราบราคา จบในไทยเหมือนกัน ขับซ้ายด้วยหล่อเลย

8. Lex Fahsai

Lex Fahsai Guest

0
    0
    0
    รุ่นหลาน Si เลยหราประธาน Kamolpong Wanthawornprasert อิอิ

9. จิโอ้บอกรวมรถรวมภาษี 1.5 ว่างั้น ^ ^

10. ถ้าของพี่ต้องเรียกรุ่นเหลนเลยละ

11. ราคารถรวม+ภาษี ไม่เกิน1.5คัลผม ^^

12. เอาราคานำเข้าปกติด้วยเดะ

13. ของพี่ฟ้ารุ่น อากู๋

14. พี่กอล์ฟจัดเลย

15. ยืมสัก 1ล้านดิ

16. สำหรับพี่ ล้านกรีป ผมเต็มใจ

17. Thanakit Athibai

Thanakit Athibai Guest

0
    0
    0
  18. หล่อฟุดๆๆ

19. ขับซ้ายเหรอครับ

20. พวกมาลัยซ้าย อเมริกา เบยย

21. ครับสวยงาม

22. Yod Wijit

Yod Wijit Guest

0
    0
    0
    เพิ่งเคยเห็นตัวเป็นๆเหมือนกันฮ่ะๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้