ผมไปตรวจสภาพแก๊สมา ไม่ผ่านเค้าบอกถังแก๊สรุ่นเก่า พี่ๆท่านใดมีถังแก๊สขายบ้างคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย พิชา สติ๊กเกอร์, 13 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมไปตรวจสภาพแก๊สมา ไม่ผ่านเค้าบอกถังแก๊สรุ่นเก่า พี่ๆท่านใดมีถังแก๊สขายบ้างคับ

1. Jame Intasorn

Jame Intasorn Guest

0
    0
    0
    ต้องซื้อใหม่ครับ. เพราะรัฐเค้าให้ใช้ถังละ 5 ปี. ต้องเปลี่ยนออก. ส่วนตัวผมใต้โต๊ะเอาครับ. ไว้สิบปีค่อยเปลี่ยน. เพราะถังผมอยู่หลังกระบะแถมมีแครี่บอยทับไว้อีกผุยาก. แต่ถ้าเอาไว้ใต้ท้องก็เปลี่ยนเถอะครับ. เสียวว

2. Jame Intasorn

Jame Intasorn Guest

0
    0
    0
    ถังใหม่4000-7000 ครับ

3. ถังผมไม่ถึง5ปี คับ เค้าบอกห้ามใช้ถังที่มีวาวคับ

4. Nueng Basic

Nueng Basic Guest

0
    0
    0
    ทำไมไม่ให้ร้านที่เขาดำเนินการต่อภาษี ต่อให้คัพ เขามีวิธีของเขา

5. Nawin Sankaew

Nawin Sankaew Guest

0
    0
    0
    มีถังนี้ครับ

6. Hyoy ES

Hyoy ES Guest

0
    0
    0
    มีคับ ถังใหม่เลย ซื้อมายังไม่ได้ติด

ขอบคุนมากคับพี่ แต่ผมรื้อเรียบร้อยแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้