ท่อปั้น้ำซึมๆเปลี่ยนยากมั้ยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Pisi Ama, 13 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pisi Ama

Pisi Ama Guest

0
    0
    0
    ท่อปั้น้ำซึมๆเปลี่ยนยากมั้ยครับ

2. Pisi Ama

0
    0
    0
    น้าวาฯอยู่ใหนน้อ

3. Pisi Ama

0
    0
    0
    ลองส่องดูแล้วมันมีท่อร่วมไอดีขวางอยู่แหย่มือเข้าไม่ใด้เดี๋ยวลองส่องใต้ท้องแป๊ปว่าจะเปลี่ยนใด้มั้ย

4. Pisi Ama

0
    0
    0
    ส่องดูใต้ท้องแระมองเห็นที่ถอดเข็มขัดรัดสายยางลองเอามือเแหย่เข้าไป เอ่อ เข้าไปทำงานใด้แหะเจอที่ถอดแล้ว เด่วจัดครับท่าน เอ่อถามเองตอบเองบ้าป่ะ เฮ้อ

5. จัดเลยได้รึไม่เดวก็รู้

6. ท่อหลังเครื่องรึป่าวถ้าใช่ให้ยกชุดกรองอากาศออกให้หมดแล้วจะทำได้ง่ายๆครับ

7. Jame Intasorn

Jame Intasorn Guest

0
    0
    0
    ถอดกรองน้ำมันเครื่อง. โล่งขึ้นเยอะครับ

ผมให้อู๋จัด โดนไป800

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้