รบกวนสอบถามคัฟ ผ้าเบรคดรัมหลังจะหมด เปลี่ยนของยี่ห้ออะไรรุ่นอะไรดีคัฟ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nv Nissan, 16 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nv Nissan

Nv Nissan Guest

0
    0
    0
    รบกวนสอบถามคัฟ ผ้าเบรคดรัมหลังจะหมด เปลี่ยนของยี่ห้ออะไรรุ่นอะไรดีคัฟ ผมขับรถไม่เร็วคัฟ แต่มีแอบซิ่งบ้าง บางครั้งคัฟ ขอขอบคุนล่วงหน้าคัฟ ^_^ ^_^ ^_^

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    คอมแพ็คก็ได้คับดีหน่อยใช้นานๆ 6-700

3. คู่หรือข้างครับ

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ผมใช้คอมแพค musashi แต่ร้านเบรคบอกมันแข็ง ต้องเอาไปอัดที่ร้านเบรคที่ใช้เนื่อขาวๆ อยากทราบครับว่าเบรคอัดกะผ้าเบรคดรัมใหม่ อันไหนดีก่ากัน ผมว่าเบรคใหม่น่าจะเป้นของที่ไม่ผ่านการใช้งานมาหนัก ก้ามเบรคก้อใหม่ เรยสงสัย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้