https://scontent.xx.fbcdn.net/v/t34.0-12/s720x720/10884929_653212408121837_1921713...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Donsan Lucino, 9 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Donsan Lucino

Donsan Lucino Guest

0
    0
    0

2. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    คลีนมากกกก สวยงามจริงๆ.....แต่อดสงสัยไม่ได้ว่า...แบตเตอรี่ ถังพักน้ำ ถังน้ำฉีดกระจัง กระปุก นม.เพาเวอร์ ซ่อนไว้ตรงไหนครับ

3. Donsan Lucino

0
    0
    0
    กระป๋องฉีดน้ำฝนไม่ใช้ครับ แบตเตอรี่อยู่หลัง กระป๋องพักน้ำอยู่ใต้ซุ้มครับ กระป๋องเพาเวอตัวปั่นถอดออก ใช้ตัวปั่นไฟฟ้าครับ

4. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    เก็บได้เนี๊ยบจริงๆครับ ^_^

5. Donsan Lucino

0
    0
    0
    ยังไม่เนียบเท่าไหร่ครับ เหลือใส่พวกสาย ถักนิดหน่อยครับ

6. ตัวปั่นไฟฟ้าใช้ของรถรุ่นไหนครับ(แอบสนใจ)

7. Donsan Lucino

0
    0
    0
    ตัวปั่นไฟฟ้าใช้ของ TOYOTA MR2 ครับ

8. แปลงยากไหมครับ

9. Donsan Lucino

0
    0
    0
    อู่ที่ทำ Honda เขาจะรู้ดีครับว่าต้องทำไง รถผมทำที่อู่ T U N Autoimport เชียงกงบางนา ซ.3 ครับ

10. Donsan Lucino

0
    0
    0
    ผมทำมางบประมาณอยู่ที่ 14000 บาทครับผม ถ้าจะทำต้องเข้ามาคุยกับช่างเองครับผม

11. Donsan Lucino

0
    0
    0
    จัดเลยใหมครับท่าน Indy Pop จะได้จองคิวช่างให้ครับผม

12. Donsan Lucino

0
    0
    0
  13. Donsan Lucino

0
    0
    0
    คันนี้ทำมา น่าจะ นิสสันมาร์ท ป้ายแดง 1 คันน่าจะได้ อิอิอิอิ Indy Pop

14. เพราะรถไม่เคยทำให้ดลซังเสียใจ ถึงได้จัดเต็ม

15. ราคาเครื่องตัวนี้เท่าไหร่คับ

16. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    ดูเรียบร้อยสวยงาม ดูกี่ทีก็สวย...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้