มีตติ้งB12 เมื่อคืน ที่IKEA ครับ ฝากกลุ่มรถเล็กๆไม่มีใครสนใจไว้ด้วยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Piyanut Denduang, 11 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Piyanut Denduang

Piyanut Denduang Guest

0
    0
    0
    มีตติ้งB12 เมื่อคืน ที่IKEA ครับ ฝากกลุ่มรถเล็กๆไม่มีใครสนใจไว้ด้วยครับ

2. ก็ Sunny thailand เหมือนกัน ถ้ามิตติ้งรวมกันทุกรุ่นผมว่าน่าจะดี ...มว๊ากกกๆ

3. Piyanut Denduang

0
    0
    0
    ยังมีกันไม่เยอะครับ ไว้เยอะก่อนจะตามไปด้วยครับ

4. Sarawut Ton

Sarawut Ton Guest

0
    0
    0
    มีชื่อกลุ่ม ป้าวคับ

5. Piyanut Denduang

0
    0
    0
    ยอดเยี่ยมเลยครับ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้