น้องใหม่ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ อยู่พัทยาครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย น้องบาส พัทยา, 17 มิถุนายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    น้องใหม่ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ อยู่พัทยาครับ

1. เจอทักได้ครับวิ่งแถวพัทยาบ่อยครับ

2. อยู่ใกล้ๆ กันเลย ผมอยู่แยกกระทิงลาย

3. ผมหนองปรือครับ

4. ไม่เหงาแล้วโว้ย555+

5. งานนี้ Si Pattaya นอกรอบกันมั่งละ 555+

6. Ch Chanin

Ch Chanin Guest

0
    0
    0
    จัดมิตติ้งที่ปั๊มเอสโซ่เลยครับ Tom Saksith Suwathavornsakul

7. หลังเอสโซ่ น่าสน

8. น่าสนครับ ไปด้วยคนนะครับ

9. เอารถเสี่ยบาสไปนะครับท่าน

10. Khunpan Swadpoon

Khunpan Swadpoon Guest

0
    0
    0
    จัดเลยครับน้าทอม โซนชลบุรี ศรีราชา พัทยา สัตหีบเริ่มเยอะแล้วครับน้า

11. ผมโหวตน้าทอม เป็น ประธานคับ ^^

12. 5555. เมียดุครับ

13. จัดๆๆวันไหนว่ามา

14. บอกผมด้วยนะครับ

15. พี่ๆครับ มีกลุ่ม coupe. พัทยาป่าวคีับ

16. ตั้งเลยๆคับ

17. ผมแนะนำเป็น Si ตะวันออก เลยไหมครับจะได้รวมเพื่อนๆ ชลบุรี ระยองด้วยเลย

18. ผมว่าโอเครนะโซนชล

19. ผมเพิ่งเล่น รู้จักคนน้อย ผมเอาตามพี่ๆครับ

แหล่มเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้