พี่ๆครับ พอดีผมกะว่าจะวางเครื่องใหม่ nv queencab ของเก่า ga16...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nontapat TuTa Chuwongwut, 15 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆครับ พอดีผมกะว่าจะวางเครื่องใหม่ nv queencab ของเก่า ga16 อยากทราบคำแนะนำจากพี่ๆครับ เครื่อง เกียร์เริ่มมีปัญหา บวกกับพอมีงบอยู่บ้าง เลยคิดจะวางเครื่องใหม่ พอมีเครื้องแนะนำบ้างมั้ยครับ พอดีเห็นในกลุ่มลง sr20 qg18 พอดีสนใจ รวมๆค่ายกวางนี่ประมาณเท่าไหร่ครับ อยากบูรณะครั้งใหญ่สักที ขอบคุณคำแนะนำล่วงหน้าครับ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ราคาพอๆกันคับ 2 ตัวนี้ เตรียบไว่้ 50000 +-

2. โอ้ ราคาแรงมาก

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  4. ขอบคุณมากครับพี่ๆ พอมีอู่แนะนำมั้ยครับ ผมอยู่แถวสะพานใหม่ครับ

5. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    ผมมีsr 18 ออโต้เต็ด พร้อมจบงาน

6. ถ้าเครื้องยังแน่นอยู่ แต่เกียรมีปัญหา ก็ซ่อมเกียร์ใช้ไปก่อนครับ พอจะมีร้านซ๋อมเกียร์ดีๆ แนะนำให้ได้

7. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    100,000 ถ้วนๆ ^_^

8. ผมรับเดินสายไฟเครื่ิองยนต์นิสสันทุกรุ่น ราคาเริ่มต้นที่ห้าพันครับ

9. ถ้าผมอยากให้พวกพี่ๆดูรถให้ผมก่อนอ่ะครับว่าควรจะยังไงก่อนดี แต่ที่แน่ๆเกียร์น่าจะมีปัญหาครับ เกียร์1ไป2 กระตุกครับถ้าค่อยๆเหยียบ

10. ขอบคุณพวกพี่ๆมากเลยคับ ผมนี่ตื้นตันใจจริงๆ

11. จบ ทีเดียว รู้เรื่อง

พี่ๆอยู่ไหนกันบ้างอ่าครับผมเข้ามากลุ่มนี้นานพอสมควรไม่ได้แสดงตัว แต่ตามข่าวตลอดเลยครับ จนได้เจ้าคันนี้มา อยากให้พี่ๆดูให้ผมหน่อยอ่าครับว่าควรเปลี่ยนอะไรบ้าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้