วางเครื่องใหญ่โต ไว้ทิ้งรอบสโลว์โชว์เครื่องเสียง เฮ้อ.....

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย อนุสรณ์ ปีใหม่ ยิ้มแย้ม, 17 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    วางเครื่องใหญ่โต ไว้ทิ้งรอบสโลว์โชว์เครื่องเสียง เฮ้อ.....

1. วางไปทั้งหมดใช้งบเท่าไรคับ

2. ยังไม่เสร็จครับ

3. เหลือไรหรา

4. เหลือวายสายเข้ากล่องเกียร์ครับกับเก็บงาน

5. ใกล้เสดแล้วสิคับ

6. ใกล้ลงพื้นละครับ

7. เสดเมื่อไรขอข้อมูลหน่อยนะคับ

8. ครับได้เลบ

9. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เครื่องอะไรรึคับ

10. นั่นสิครับเครื่องอะไร

11. วาง NV ได้จริง ๆ เหรอ?

12. เก็บตังวางมั่งดีก่า

13. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    กล่องเครื่อง 4g 5g ol กล่องเกียร105 กล่องชิบสีขาวเท่าฝ่ามือ มีสายประมาน10เส้น

14. เครื่องเดิมยัง130-160 ถ้าได้ขับเครืองแบบนี้กด200เลยอิจฉาคนมีของดีจัง

15. ผมกลัว140ก็ตัดแล้วสิ

หูยแรงอ่ะ... วิ่งเร็ว ๆ น่ากัว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้