ขอคำแนะนำหน่อยคับพอดีผมมีเครื่อง ตัวนี้ของมิสซู รหัส 4g93...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nattawut Boonjann, 17 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอคำแนะนำหน่อยคับพอดีผมมีเครื่อง ตัวนี้ของมิสซู รหัส 4g93 ไม่ได้ใช้ว่าจะยกใส่เอนวีจะวางได้มั๊ย

1. ไม่มีใครแนะนำไรเลยหรอคับ.. รู้สึกผิดหวังจัง

2. รอฟังด้วยคน

3. รอต่อไป น่าจะมีนะ

4. มีตังวางได้หมดอะครับ

5. เอาไปขายแล้ววาง sr น่าจะดีนะ55

6. ตามน้าแมนครับ แต่ จะแปลงเยอะหน่อยครับ ตำแหน่ง ไม่ตรงกันหมดเลย ทั้งเครื่อง เกียร์ เพลา ทำเยอะครับ แต่ไม่เกินความสามารถ ช่างไทยไปได้ แต่ทำกลับมาเดิม ลำบากไม่แพ้กัน สู้ๆ ครับ

7. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    Sr.คุ้มกว่า

8. ขอบคุณคับทุกท่าน สรุปผมขายแล้ววาง sr ดีกว่า

9. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    18 ออโตเต็ด เพลาครบยัดเลย

10. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ช่างไทยวางได้หมดละคับถ้าต้องกสร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้