ขอบคุณที่รับเข้ากลุ่มคับ...สอบถามหน่อยคับ เวลาหักพวงมาลัยสุด ทั้งด้านซ้ายและขวา...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Pongchairak Chobmeesuk, 17 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุณที่รับเข้ากลุ่มคับ...สอบถามหน่อยคับ เวลาหักพวงมาลัยสุด ทั้งด้านซ้ายและขวา มีเสียง แกรกๆๆๆๆ เปนอะไรมากไหมครับ ถ้าซ่อมประมาณเท่าไหร่ (ยังไม่ได้เข้าอู่มาขอความรู้จากพี่ๆก่อน)จะได้คุยกับช่างรู้เรื่อง

1. น่าจะยางหุ้มเพลาขาดแล้วเศษดินทรายเข้าตรงหัวเพลาทำให้เพลาเสียคับเป็นผมเปลี่ยนหัวเพลาตัวนอกข้างละ1,700คับลองก้มลงดูยางหุ้มเพลาคับว่าขาดรึเปล่า

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    น่าจะเพลาขับคับ

3. ยูเทิร์นหักสุดผมก็ดังคับ

4. ดังเหมือนกันครับและรถจะดับด้วย

5. NV เรา ๆ นี่เป็นรถที่รีเซ็ตช่วงล่างค่อนข้างง่ายและราคาไม่แรง รถพี่ผมอีกยี่ห้อนึงรีเซ็ตช่วงล่างทีนะหมื่นอัพ...

6. Nuna Kanchana

Nuna Kanchana Guest

0
    0
    0
    ของเราเปลี่ยน..เลยจ้า..4000฿ เวลาเลี้ยวดังแกรกๆๆๆๆวิ่งทางเป็นหลุมเป็นคลื่นดัง..ก๊อกๆๆๆๆ เปลี่ยนมาแล้วทุกวันนี้หายล้าวค๊า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้