น้ำยาหล่อเย็นใช้ร่วมกับของToyotaได้ป่าวครับพี่ๆรบกวนผู้รู้ตอบด้วยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย นิรันต์ บุญเสนอ, 19 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    น้ำยาหล่อเย็นใช้ร่วมกับของToyotaได้ป่าวครับพี่ๆรบกวนผู้รู้ตอบด้วยครับ

1. ได้ครับบ ได้ทุกยี่ห้อ ขอให้ผสมน้ำแระเป้นของได้มาตรฐาน

2. ขอบคุณครับ

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ไดคับเมื่อก่อนผมก็ใช้ของ ฮอนด้า

4. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ใช้ของเฟอรรารี่ได้ไม๊ครับพี่ Apichat Uttrapun อิอิ

5. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    น่าจะได้นะคับ เคยใช้แต่ของเครื่องบิน.....อิอิ

6. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    น้ำปลาตราเรือบินครับ ^_^ ฮ่าาา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้