สอบถามครับ รถผมเวลาเหยียบมันกินซ้ายแต่พอยกคันเร่งมันไม่กิน เป้นเพราะไรครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ยิ่งเดิน ยิ่งไกล, 18 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามครับ รถผมเวลาเหยียบมันกินซ้ายแต่พอยกคันเร่งมันไม่กิน เป้นเพราะไรครับ

1. บูชปีกนกล่าง

2. ยกปีกเลย

3. ยกปีก ยกปีก ยกปีก Apichat Uttrapun

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนยกปีกไปเลยคับ

5. ได้บูชแท้+ลูกหมากแท้ เต็มที่ก็ซื้อซีลกันฝุ่นลูกหมากเปลี่ยนใหม่ แค่นี้ก็ใช้ลืม ๆ ไปอีก 2-3 ปี

7,000พอจะได้ครบมั้ยพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้