หมดปัญหาเรื่องซันรูป!!!!...ช่างที่นี่โคตรเก่งบอกเลย ใส่กระจกหน้าหลังพร้อมติดฟิลม์......

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บ้านช่างเปรม นนทบุรี, 13 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    หมดปัญหาเรื่องซันรูป!!!!...ช่างที่นี่โคตรเก่งบอกเลย ใส่กระจกหน้าหลังพร้อมติดฟิลม์... หมดปัญหาเรื่องคิ้วกระจกหลังแพง

1. Narong Rvy

Narong Rvy Guest

0
    0
    0
    B14 ยางขอบซันลูฟเท่าไรครับ

2. ที่นี่เค้าแปลงเอาครับ รวมค่าแรง2000 แต่ผมทำทั้งบานเลยนะ เปลี่ยนแต่ยางต้องเอารถมาดูอะครับ

3. นี่คือกระจกมันแตกหรือไงเปรม. แล้วตัดใส่ได้ด้วย

4. ใช่ครับ บน หลุด หลัง หลุด หน้า แตก ครับ

5. Pex Keepformat

Pex Keepformat Guest

0
    0
    0
    เค้ารับเจาะซันรูปด้วยหรอคับ

6. ใส่ใหม่ครับ

7. INae Ut-ang

INae Ut-ang Guest

0
    0
    0
    งานเจาะหลังปะคับ

8. Malang Por

Malang Por Guest

0
    0
    0
    สอบถามหน่อยครับ ยางขอบกระจกผมพังพินาส หมดแล้ว มี อะไหร่เปลี่ยนใช่ไหมครับ หน้าหลัง ซัพลูบ b13 ครับ

9. เคยเปลี่ยนหลังคาแล้วครับไม่ใช่เจาะ เรื่องยาง ไปที่ร้าน ตามที่โพสเลยครับ

10. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
  11. ร้านอยู่แถวไหนครับ มีเบอร์ร้านมั้ยครับ

ซ.บ้าบาตร วรจักรครับ หาเบอในกูเกิ้ลได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้