กันชนแบบนี้มันเป็นของโซนไหนครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Nuttapong Kumgumchon, 10 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    กันชนแบบนี้มันเป็นของโซนไหนครับ

1. Jaturaphut Chaiy

Jaturaphut Chaiy Guest

0
    0
    0
    อยากได้แบบนี้อ่ะ ชายล่างมันเป็นลิ้นหรือว่ามันเป็นชิ้นเดียวกะกันชนครับ

2. อยากได้แบบนี้อ่ะ.....ฮื่อๆๆๆ

3. ชิ้นเดียวกันครับ

4. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ไปใส่หรี่ข้างมาเมื่อไรวะ ฟลุ๊คทำให้ล่ะสิ

5. ไฟผมเอาไปครับแล้วฟลุ๊คติดตั้งให้ครับ

6. ซุ้มมา ......ทำ

7. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ไปอ้อนฟลุคให้ทำให้ล่ะสิ ไอ้นี่

รุสึกว่าจะเป็นกันชนของ Honda legend เลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้