เปลียนบูชใหม่ทั้งคัน

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย น้องบาส พัทยา, 24 มิถุนายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เปลียนบูชใหม่ทั้งคัน

1. ร้านไหนท่าน

2. สั่งของมาแล้วให้ร้านพักพวกเปลียนให้ครับ

3. อยากเปลื่ยนเหมือนกัน

4. จัดเลยครับ ร้านเรียบทางรถไฟติดกับอู่สีเซฟการาจ

5. อยู่พิกัดแยกทางรถไฟ แยกไหนท่าน 555

6. หนองปรือครับ

7. ชี้เป้าที่จัดบูชทีคับ

8. Kung Beam Beam

Kung Beam Beam Guest

0
    0
    0
    ชอบสีรถครับสวยดี ถ้าเปลี่ยนล้อมาใส่ กว้าง7 แล้วโหลดลงมาอีก ผมว่าหล่อเรย ^_^

9. ขอบคุณครับ

10. โทดน่ะคับ .เปลี่ยนทั้งหมดเท่าไหร่คับพี่ .

11. ผมซื้อบูชมา 6200

12. Aum LoneWolf

Aum LoneWolf Guest

0
    0
    0
    ซื้อที่ไหนครับผม

13. เพื่อนผมครับเขาสั่วมาขาย สนใจเดียวให้เบอรไปครับ เหลือถ้าแถวพัทยา เดียวผมเป็นธุระสั่งมาให่ครับ

14. สงสัยต้องรบกวนพี่สั่งให้บ้างแล้วคับ เสี่ย บาส พัทยา

ยินดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้