กระจกมองข้างทรงนี้ซื้อได้ที่ไหน ราคาประมาณเท่าไหร่ครับพี่ๆ รบกวนทีค้าบบ :)

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Jeab Ruangwit Parapirom, 27 มิถุนายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    กระจกมองข้างทรงนี้ซื้อได้ที่ไหน ราคาประมาณเท่าไหร่ครับพี่ๆ รบกวนทีค้าบบ :)

1. พี่กบมีคับKobKob เห็นแกโพสขายอยู่

2. ขอบคุณค้าบพี่ก้อง >3p>

3. Aris Totle

Aris Totle Guest

0
    0
    0
    กระจกเมกา คงต้องเตรียมหาเลนส์เปลี่ยน เตรียมไว้ด้วยเพราะมันน่าจะหลอกตา เพราะมันเป็นเลนส์สำหรับรถขับซ้าย แต่ถ้าชินก็คงไม่ต้องเปลี่ยนอ่ะคับเจี๊ยบ

4. Nuii Barday

Nuii Barday Guest

0
    0
    0
    จัดครับ ซ้ายเป็นซ้ายขวาเป็นขวา ครับ

5. Aris Totle ขอบคุณมากค้าบพี่เติ้ล :)

6. Nuii Barday ใช่ทรงเดียวกับของพี่เลยใช่มะครับพี่หนุ่ย

7. Nuii Barday

0
    0
    0
    จ่ะ จากพี่ก้องโจเน่

8. Nuii Barday อยากได้จวุง

9. Kasit Jongjit

Kasit Jongjit Guest

0
    0
    0
    ถ้าไม่เปลี่ยนเลนส์ มุมมองสุดยอดมาก 555 สั่งอีเบ ครับไม่แพงๆ

10. Kasit Jongjit หล่อมากๆครับพี่ดี้

11. ม๊อดก้องไม่ออกความเหวหน่อยหลอ Kong Jone

12. คือเมกาพวงมาลัยซ้าน ทำให้มุมมองมันมองยาก แต่ของพี่กบยุ่นมันเปลี่ยนเลนส์มาแล้วมั้งถ้าจำไม่ผิด. แต่แป้นเลนส์ของไทยกะเมกาถอดมาใส่กันไม่ได้ ต้องโมเลยส์ใส่เอา

13. วิธีแก้ปัญหาไม้ยากเลย ให้ช่างย้ายพวงมาลัยไว้ฝั่งซ้ายแทนคับ

14. Jeab'De Richelieu เจี๊ยบ ถ้าย้ายพวงมาลัยมันยาก ก็ย้ายกระจกฝั่งซ้ายไปไว้ฝั่งขวาก็จะง่ายขึ้นครับ

15. แบบนี้ได้ป่ะครับพี่ก้อง 555

16. มันจะดีนะครับพี่เป้ 55555

17. เอาง่ายๆเราย้ายไปนั่งซ้ายให้แฟนขับ

18. Nuii Barday

0
    0
    0
  19. Piyapat Soontornchaiyar พี่แคนนนนนนนนน 55555555

20. เอาที่พวกมึงสนุกสนานเลย55

21. Kasit Jongjit

0
    0
    0
    สมัยจกเมกา ขนเครื่องซักผ้า

22. พี่บังอยู่ไหนอะ. เมิงรอตรงนั้นแหละ

23. Kasit Jongjit

0
    0
    0
    ตูหารูปนานมากนะ บอกเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้