มีเรื่องอยากถามหน่อยคับพี่ๆ สปอยเลอร์ ของ2คันนี้แบบเดียวกันไหมครับ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Peppervine Viola F Seiei, 29 มิถุนายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    มีเรื่องอยากถามหน่อยคับพี่ๆ สปอยเลอร์ ของ2คันนี้แบบเดียวกันไหมครับ แล้วมันคือของอะไรหรอคับ รูปจากGoogleอ่ะครับ

1. สีแดงน่าจะเป็นdc2 เดานะ

2. ปกติ Dc2มันมีไฟเบรคไหมอ่ะคับพี่ เป๊ปลองเซิจไม่ค่อยเห็นแลบมีไฟเบรคเลย

3. ไม่น่ามีนะไฟเบรค dc2

4. แต่เหมือนในรูปคันแดงก็มีอ่ะคับ ทรงมันสวยดีแต่มะรู้คืออัลไรT^T

5. ของตัวเรสซิ่ง มันมีไฟใช่ป่าวอะ เดียวลองให้ผู้อวุโส มาตอบ ^^

6. Nuii Barday

Nuii Barday Guest

0
    0
    0
    Racing มีไฟครับ

7. Beck Valatchanut

Beck Valatchanut Guest

0
    0
    0
    แดง dc2 r ดำ coupe racing

8. แล้วในรูปใช่ไหมอ่ะคับ ลองเซิจ ตัวracing แต่รูปมันออกทะเลไปไกลเลย

9. Kung Beam Beam

Kung Beam Beam Guest

0
    0
    0
    หาง DC2 ทรงจะสูงกว่า หาง หลัง Racing ขึ้นมานิดหนึ่ง แต่จะไม่มีไฟเบรคตรงกลาง ส่วน หางหลัง Racing ทรงจะเตี้ยกว่าตรงกลางมีไฟเบรค ถ้ามองไกลๆ จะคล้ายๆ กัน แต่ถ้าจอดเทียบกัน จะเห็นว่าทรง Dc2 จะ ทรงจะสูงกว่า

10. Beck Valatchanut

Beck Valatchanut Guest

0
    0
    0
    ในรูป คันดำ หาง coupe racing สเกริท ก็ coupe racing

11. งั้นคิดว่าในรูปคงเป็นตัวracingใช่ไหมคับ เห็นมีไฟเบรคทั้ง2คันเลย

12. ขอบคุณมากครับ ทุกคนเบย

13. ตัวเรซทั้งคู่คับ ในรูปอาจดูสูง แต่จริงๆมันไม่สูงคับ

14. รับทราบคับ

15. Sarawut Rasuwan

Sarawut Rasuwan Guest

0
    0
    0
    อันนี้ Racing มีไฟเบรก นอกนั้นงง

16. เด๋วจะหามาใส่มั่งคับ อิอิ รองบก่อน

17. ผมมีนะครับ ไม่ได้ใช้กองไว้เป็นปีแล้วครับ ^^ แต่สีเหลือนะครับ Y56

18. Wagon Zaa

Wagon Zaa Guest

0
    0
    0
  19. Poramet Promsri

Poramet Promsri Guest

0
    0
    0
    อยากรู้ว่า หางหลังตัว racing มันมีไฟเบรกใช่ป่ะคับ และเวลาเราเบรกอ่ะ ไฟที่หางหลังมันจะติดป่ะอ่ะคับ ของผมมันไม่ติดอ่ะ

20. Wagon Zaa

Wagon Zaa Guest

0
    0
    0
    ใช่คับ มีไฟเบรค ไฟหลังติดคับ

21. ตัวเรชซิ่งแน่นอนคับผมถอดออกแต่ไม่รู้ยุที่อู่ป่าว

22. อันนี้ ทรงอะไร

23. Sarawut Rasuwan

Sarawut Rasuwan Guest

0
    0
    0
    Racing จร้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้