เป็นไงกันบ้างครับ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย True Story, 21 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. True Story

True Story Guest

0
    0
    0
    เป็นไงกันบ้างครับ ที่บ้านน้ำลดกันบ้างหรือยัง...ตอนนี้แถวบ้านผมน้ำลดลงเหลือประมาณข้อเท้าแล้วครับ...ชีวิตเดิม ๆ กำลังจะกลับมา เมื่อวันเสาร์ไปเอารถที่จอดไว้ตรงวงแหวน แฟชั่นไอแลนด์ คิดถูกที่ไปเอากลับมา เพราะเหลืออยู่ตรงนั้นแค่สองคัน ชาวบ้านไปเอากลับมากันหมดแล้ว มีอยู่คนนึง จอดตรงทางลงเข้าถนนปัญญา โดนซะเละตุ้มเปะ..สงสัยเจ้าของไปต่างจังหวัด เห็นแล้วก็เศร้าใจแทนเจ้าของรถ..เฮ้อ...

2. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ยังเห็นมีอีกคันอยู่ทางด่วนตรงที่ด่านแถวลาดพร้าว คุ้น ๆ ด้วยคันนี้ สีขาวล้อน้ำตาล.....

3. Tor Kalasri

Tor Kalasri Guest

0
    0
    0
    ของผมเอง ยังอยู่ดีใช่ป่าวครับ กระจกแตกรึยัง ล้อครบรึป่าว เป็นห่วงอยู่ 555

4. True Story

True Story Guest

0
    0
    0
    555+ ตอนนี้รถผมขาดกระจกหลังอยู่...ถ้าผ่านไปจะแวะเข้าไปดูซะหน่อยครับ

5. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ครบครับ แต่ท่อกับล้อไม่แน่ .....^^

6. Tor Kalasri

0
    0
    0
    ให้มันอยู่อย่างนั้นะ ขอร้อง

7. Tor Kalasri

0
    0
    0
    ทำไมรู้สึกห่วงรถขึ้นมาเนี่ย 555

8. มีแต่เรื่องน่าห่วงแทน..ดูแลช่วยกันหน่อยนะครับสงสารทั้งคนทั้งรถ..

ไปดูที่บ้านให้ทีสิพี่โม แต่ต้องเองไกรทองไปด้วยนะ แฮะๆ มีไอ้เข้ด้วยอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้