ขอบคุณคุณอุ๊มากครับ ที่อุตส่าห์เดินทางมาช่วยผมซ่อมรถถึงพัทยา......

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Bond Comsquare, 24 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณคุณอุ๊มากครับ ที่อุตส่าห์เดินทางมาช่วยผมซ่อมรถถึงพัทยา... ขอบคุณจากใจอีกครั้งนะครับ... ;)

2. Jao Kuborn

Jao Kuborn Guest

0
    0
    0
    รถเป็นอะไรอีกครับคุณบอนด์

3. True Story

True Story Guest

0
    0
    0
    รถเป็นอะไรครับผม

4. Bond Comsquare

0
    0
    0
    น๊อตยึดไดสตาร์ทหลุดหายทำให้หูยึดหัก ตัวไดเลยหลุดออกมา T^T แต่ยังโชคดีที่ว่าตัวเก่าเคยส่งไปให้คุณอุ๊น่ะเสื้อมันยังดีเลยสลับเปลี่ยนกันได้... ขอบคุณคุณอุ๊ที่นั่งรถตู้จากกรุงเทพไม่พอยังต้องแบกถุงอุปกรณ์กะอะไหล่น้ำหนักเกือบๆสิบโลได้ แถมวิ่งหาซื้อน๊อตทั้งพัทยาได้มาสามตัว สรุปว่าใช้ไม่ได้สักตัว ไปเจอน๊อตเก่าที่อู่รู้จักกันไม่ไกลจากที่ีจอดรถซะงั้น เล่นเอาซะค่ำเลย... HAHAHA...

5. True Story

True Story Guest

0
    0
    0
    สวดยวดมากเลยครับ

6. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ใช่ครับคุณโมคุณโอ๋ เกือบได้สวดกันยาวแล้วเผาแระ... เอิ๊กส์ๆๆ

7. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    มิเป็นเป็นไร ๆ ไว้ค่อยจัดหนักๆๆ ที่พัทยา แทนครับ ผมชอบ

8. Bond Comsquare

0
    0
    0
    อ่ะ... งั้นสงสัยท่าจะมะดีซะแล้นนน... คุณอุ๊มาเมื่อไหร่โทรบอกล่วงหน้าด้วยนะครับ ผมจะได้รีบติดประชุม HAHAHA....

9. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    ฮา ตอนขากลับ นั่ง แอร์พอร์ตลิ่ง กลับ ดันนั่งหลับ ยาวถึงพยาไท ยังดีที่มีคนมาปลุก ไม่งั้นคงได้นั่งย้อนกลับไป สุวรรณภูมิใหม่แล้ว

10. Bond Comsquare

0
    0
    0
    อ่ะ... ซะงั้น สงสัยคุณอุ๊จะชอบนั่งรถเล่นเน๊อะ... เอิ๊กส์ๆๆ วันนี้หยุดนี่ครับ เช็ครถหรือยังหลังจากที่โดนอุทกภัย... หึๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้