ท่านครับน้องออนผมเป็นเกียร์ AT ทำไมน้องออนผมไม่มีปุ่ม "โอเวอร์ไดร์"ครับ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย True Story, 28 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. True Story

True Story Guest

0
    0
    0
    ท่านครับน้องออนผมเป็นเกียร์ AT ทำไมน้องออนผมไม่มีปุ่ม "โอเวอร์ไดร์"ครับ ของท่านอื่นมีหรือไม่อย่างไรครับ

2. ไม่จำเป็นต้องมีครับ เพราะนีออนคิกไดรว์ที่คันเร่ง เหยืยบมิด โอเวอร์ไดร์ จะเปิดทำงานครับ

3. True Story

True Story Guest

0
    0
    0
    อ้าาา น้องออนเราเก่งแฮะ ขอบคุณครับ กำลังสับสนเรื่อง คิกดาวน์ กับ โอเวอร์ไดร์ อยู่เลยครับ

4. Nives On

Nives On Guest

0
    0
    0
    โอเวอรไดรว์ทำงาน จะเป็นอย่างไรบ้าง (ไม่เคยเหยียบมิด)

5. เสียงเครื่องดังขึ้นเนื่องจากเครื่องยนต์มีการเปลี่ยนอัตรารอบเครื่อง แล้วเครื่องยนต์จะมีการกระชากหรือกระตุกนิดนึงครับ แล้วความเร็วก็จะเร็วขึ้นไม่เหมือนช่วงแรกที่เหยีบยแล้วเหมือนลากเกียร์ครับ ผมรู้สึกอย่างงั้นนะครับ

6. แต่ทำบ่อยไม่ดี มีพี่คนนึงเตยบอกว่าเปลืองคลัตซ์ครับ

7. Do SlowLife

Do SlowLife Guest

0
    0
    0
    ผมทำบ่อยมากเลยจะพังไหมเนี่ย T-T

8. Nives On

Nives On Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณคับ

ผมก็ชอบเหมือนกัน 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้