https://scontent.xx.fbcdn.net/v/t1.0-9/387520_285475861494391_1908868829_n.jpg?oh=...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Sayan Suwannarong, 1 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >

1. อำลาอาลัย น้องออน 16 แห่งความทรงจำ

2. ประกันขอคืนทุน เศร้าจัง

3. .....พีเสียใจด้วยจริงๆฮะ กับการจากไปของเจ้านีออน

(ทำไมพวกประกันเ็ป็นแบบนี้ทุกทีเลย พอจะเครมหนัก มันขอคืนทุน แต่ตอนไม่เครมอะไร ดันเอาตังเราไปหมดเลย ....ทำไมเราถึงทำอะไรมันไม่ได้เลยเนี่ย เฮ้อ!)

4. ใช้มานานมากๆ ประกันชั้นหนึ่งมาตลอด เฮ้อในที่สุดก็ต้องจากกัน

5. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    ขอคืนจากประกันได้มูลค่าเท่าไหร่หรือครับ?

6. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ไว้หาซื้อคันใหม่มาแทนก็ได้นะครับคุณ Sayan Suwannarong

7. เอามาแยกขายเป็นอะไหร่น่าจะพอได้เงินคืนบ้างนะครับ

8. ทุนแสนสามครับ รอเจรจาอยู่ว่าจะคืนให้เท่าไหร่

9. Bond Comsquare

0
    0
    0
    หากได้เต็มจำนวนยังหาคันใหม่มาแทนได้ไม่ยากนักครับ...

10. ราคา80000สีดำเกียร์autoที่ชลบุรีครับ(ของลูกค้า)

11. ขอบคุณที่แจ้งครับ ยังรักน้องออนอยู่ครับ

12. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ขอให้เคลียร์เสร็จไวๆและได้รถใหม่เร็วนะครับ แต่ถึงยังไม่มีรถก็ยังมามีตติ้งได้นะครับ...

13. Wiparach Dickson

Wiparach Dickson Guest

0
    0
    0
    เรารักนาย ออน... อีกหนึ่งความทรงจำดี ๆ

14. True Story

True Story Guest

0
    0
    0
    คือรถมันซ่อมไม่ได้แล้ว หรือว่าซ่อมไม่คุ้มครับ

15. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    เศร้าใจแทน ยังไงขอให้หารถใหม่ได้ไวๆนะครับ

16. เป็นวัฏจักรครับ เก่าไปใหม่ก็มาเดี๋ยวได้ยิ้มครับ..

17. Nives On

Nives On Guest

0
    0
    0
    น่าจะเคลมได้เท่าวงเงินที่เราประกันนะ ลองปรึักษาหน่วยงานที่ควบคุมบริษัทการประกันภัยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้