ไอ้หัวเห็ด

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Apichat Uttrapun, 18 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ไอ้หัวเห็ด

2. ไร้สาระจริง ๆ แหละ

3. อย่าเอามาใส่เชียว ใส่ซิ่งพอได้ แต่ถ้าใช้งานทั่วไปนะ เครื่องจะหลวมเร็วมาก

4. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ว๊าาาาาาว่าจะใส่สักหน่อย

5. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ยังกะของใหม่

6. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    มันไม่ดีจริงๆหรอออออพี่ยุทธ

7. ดูดสดๆเลยพี่

8. ไม่มีกรองชนิดใหนกรองฝุ่นได้เทียบเท่ากรองเดิม ๆ ได้ครับ

9. ผมนี่เข็ดขยาดเลย เคยใช้นะไม่ใช่ว่าไม่เคย ใช้ปีนึง รื้อเครื่องดูถึงรู้จะเป็นยังไง ไลเนอร์ แหวน วาวล์...... ต้องลองครับแล้วจะรู้ อิอิ

10. จะได้วางเครื่องใหม่เร็วๆ55

11. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    งั้นขว้างทิ้งดีกว่า

12. ถ้าพูดถึงโฟวล์เรทน่ะดีกว่าเดิม ๆ แน่ครับ มันโล่ง.. แต่ความโล่งมันก็หมายถึงประสิทธิภาพของการดักฝุ่นผงขนาดเล็กก็ลดน้อยลงเช่นกัน... เครื่องดูดฝุ่นผงเล็ก ๆ เข้าไปบดแหวนบดวาวล์

13. KObdet Jantana

KObdet Jantana Guest

0
    0
    0
    งั้นรถผม อีกไม่นานคงพัง

14. รถผมทะลวงกรองจานบินวิ่งเลย อิอิ อยากได้เครื่องใหม่

แทนที่จะห้ามกลับยุส่งเลย555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้