พอดีรถผมกำลังจะว่างเครื่องใหม่กำลังมองเครื่องga15กับเครื่่องqg18...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สุนทร ทองศรี, 18 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีรถผมกำลังจะว่างเครื่องใหม่กำลังมองเครื่องga15กับเครื่่องqg18 ทั่งสองตัวแตกต่างกันมากน้อยอย่างไรครับท่านผู้มีความรู้เรื่องของเครื่องทั่งสองตัวนี้ และตัวไหนจะคุ้มมากกว่ากัน

1. รอฟังด้วยคนครับ

2. คำถามยอดฮิต ทำตามงบเลย

3. qg แรงกว่า วางยากกว่า ga วางง่ายกว่าแต่แรงไม่เท่า qg

4. qg18เลยครับผมใช้อยู่

5. ขอถามหน่อยครับเวลาวางเครื่องใหม่ ชุดเพลาขับต้องเปลี่ยนด้วยป่าวครับ

6. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    qg ได้เครืื่องใหม่สดกว่า ga ราคาพอๆกัน แต่ว่างต้องมีแปลงนิดหน่อย

7. เอาSR18เลยครับน่าจะดี

8. ขอบครับทุกความรู้ของท่านทั่งหลายผมจะเก็บไปคิดดูก่อนครับ

9. Nook Nirun

Nook Nirun Guest

0
    0
    0
    QG อีกเสียงครับ เดินระบบไฟให้ครบก็โอแล้วครับ

10. น่าสนถ้าชนกับเกียร์เดิมได้จะได้ไม่ต้องหาท่อนล่างอีก

11. แรงดีปะครับqgตัวนี้Nook Nirun

12. มองแล้วมีแต่แรงๆทุกคันเลยครับ ขอบคุณคราบ

13. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    ยัดโบ๊ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้