สอบถามหน่อยครับ เครื่องga16 ถ้าจะเปลี่ยนหัวฉีดให้ใหญ่ขึ้นเติมe 85...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Nos Sunny, 25 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nos Sunny

Nos Sunny Guest

0
    0
    0
    สอบถามหน่อยครับ เครื่องga16 ถ้าจะเปลี่ยนหัวฉีดให้ใหญ่ขึ้นเติมe 85 ต้องใส่หัวฉีดอะไรครับแล้วราคาประมาณเท่าไหร่รบกวนผู้รู้หน่อยครับ

2. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    ยุ่น หัวฉีดซิ่งส์ ครับ

3. Nos Sunny

0
    0
    0
    รบกวนอีกทีครับ ยุ่น หัวฉีดซิ่งส์เค้าบอกว่าร้านเค้ามีแต่หัวฉีดเข้าบนเข้าข้างไม่มีเลยครับ

4. รอฟังด้วยคนครับ

5. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    งั้นหาเจ้าใหม่ครับ

6. ไม่ลองหัวฉีด sr20 ยกมาพร้อมรางอะครับ. เหมือนเคยน้องที่ยุขอนแก่นเขาทำยุอะครับ แปลงไม่เยอะครับ.

7. Nos Sunny

0
    0
    0
    หัวฉีดsr 20ใหญ่กว่าของเดิมมากครับ

8. ผมก็จำไม่ได้ เขาแปลงรางหัวฉัดเอาครับ. เดวผมลองถามน้องเขาให้ครับ

9. Nos Sunny

0
    0
    0
    ขอบคุนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้