สอบถามครับ. กล่องECU ของอัลเมล่า1.2ซ่อมได้ไหม อาการไฟไม่จ่ายสูบ1...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ต่าย พรบ.ประกันภัย.ภาษี, 27 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามครับ. กล่องECU ของอัลเมล่า1.2ซ่อมได้ไหม อาการไฟไม่จ่ายสูบ1 เช็คเปลี่ยนcoilแล้วไม่หาย(เข้าศูนย์เช็ค) รถ3ปีแล้วศูนย์ไม่รับเครม หรือใครมีจำหน่ายราคาเบาๆ. รบกวนด้วยนะครับ รถจอดอู่หลายอาทิตย์แล้วครับ เกียร์ออโต้ครับ

1. Suchart Sanpasan

Suchart Sanpasan Guest

0
    0
    0
    กล่องซ่อมได้คับ แต่ต้องเอารถมาที่อู่นะคับ

2. Suchart Sanpasanแถวไหนครับพี่ ผมอยู่ราชบุรี

3. Suchart Sanpasan

Suchart Sanpasan Guest

0
    0
    0
    อยู่รามอินทราคับ ต้องเอารถมาด้วยเพราะต้องวัดค่าไฟ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้