แคร้งน้ำมันเครื่องแตกแล้วคร้าบบ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Jobby Luengchoetphong, 12 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    แคร้งน้ำมันเครื่องแตกแล้วคร้าบบ

1. ซื้อใหม่คับ เครื่องไร

2. เชื่อมได้แต่ไม่รู้จะหายขาดป่าว

3. B20B คับพี่บอย

4. เข้าอู่พี่เกนก้ได้ ให้พี่เกนดูให้สิ

5. ตอนนี้เอาไปทิ้งไว้ที่อู่แถวบ้านแล้วครับผม

6. ถอดออกมาเชื่อมเลย เหมือนของเอกคันแดง

7. ขอบคุณมากครับพี่น้อง

8. เชื่อมครับเชื่อม

น้ำตาลอย่าเยอะนะ เดี๋ยวหวานจัด...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้