Meeting กันเมื่อไหร่ดีครับ จะได้เจอหน้าเจอตากัน

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Nuttapong Kumgumchon, 12 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    Meeting กันเมื่อไหร่ดีครับ จะได้เจอหน้าเจอตากัน

1. มาครับมา

2. มีแต่คนถาม ไม่มีคนจัดตั้ง...

3. เสา์นี้ดีไหมรึว่าเสาร์หน้าดี

4. เสาร์นี้วันเด็กคนมีลูกสะดวกไหม เสาร์หน้าตรุษจีน คนเชื้อจีนสะดวกไหม หรือเป็นเสาร์ 28 ดี

5. สิ้นเดือนก้อได้

6. สิ้นเดือนเห็นด้วยครับ เงินออก อิอิ

7. งั้นเสาร์ที่ 28 นี้ดีไหมครับ

8. พี่เอกลองตั้งกระทู้ดูดิ ว่ามีคนมาร่วมเยอะมั้ย เอาเสาร์ 28 ไปเรย ช่วงค่ำๆ ที่ไหนว่าไป

9. ทำไม่เป็นนะใครทำได้ช่วยทำที

10. ก็แค่โพสแบบที่พี่โพสอันนี้แหล่ะ

เอาที่ไหน ล่ะ แถวไหน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้