ตอนนี้ ไม่ได้ใช้ Accord 88 แล้วนะครับ เมื่อวานเย็น เจ้าของใหม่ มารับรถไปแล้วครับ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Songkiat Mukdapitak, 13 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ตอนนี้ ไม่ได้ใช้ Accord 88 แล้วนะครับ เมื่อวานเย็น เจ้าของใหม่ มารับรถไปแล้วครับ อะไหล่เก่า ๆ ยังพอมีเหลืออยู่บ้าง มีเวลาจะลิสรายการมาลให้ดูครับ..

1. ขายอะไหลล่แล้วไปซื้อ 89 แทนก็ได้ครับ ^___^

2. ใช้อีกคันแล้วคุณเอก คันที่คุณเอกเห็นวันที่เจอกันนะครับ

3. Rukchanok Mon

Rukchanok Mon Guest

0
    0
    0
    อยากได้กันสาดที่ติดกระจกค่ะ มีไหมคะ

4. กันสาดถอดขายไปแล้วครับ ในคลับนี่แหละ

5. เปลี่ยนรถได้คนห้ามเปลี่ยน อิ อิ

6. เปลี่ยนเป็นผู้ค้าอ่ะไหล่แทนผู้ใช้ก็ได้คับ น้าน้อง

7. มีทุนแล้ว ไปเอาคันนั้นมาแยกสิ อิอิ

8. ราคานั้นไม่ไหว บอย

9. ต่อยังอ่ะ

10. ไม่ต่อหรอก เดี๋ยวตกใจ

11. ถ้าซื่อมาแยก ราคาต้องสุด ๆ จริง ๆ เพราะกว่าจะได้คืน เป็นปีจะคืนหมดหรือป่าว

12. ช่าย มันจมนาน แต่ถ้าทุนนิ่งก็ค่อยว่ากัน

13. นิ่งไว้สัก 1 ปี ก็ไม่ไหวนะ

14. ไม่ถึงหรอก แต่ต้องดูรถเค้าว่ามีไรที่คิดว่าปล่อยได้มั่ง

15. ตกลงขายไปเท่าไหร่ครับ

16. มัน แปล รู้เรื่องด้วยหรอว้า....

น้าน้องลองก๊อบไปวางกูเกิ้ลสิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้