พี่ๆน้องๆเพื่อนๆ ท่านใดมีโช๊คเดิมไม่ได้ใช้บ้างครับ หรือโช๊ค EK9 ก็ได้ครับ พอดีจะถอด...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Soundlive Proaudio, 3 กรกฎาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆน้องๆเพื่อนๆ ท่านใดมีโช๊คเดิมไม่ได้ใช้บ้างครับ หรือโช๊ค EK9 ก็ได้ครับ พอดีจะถอด Zeal ไปซ่อม เด้งเหลือเกิ๊น เด้งจนขับไม่ได้ทรมานร่างกายที่สุด ขับ 40 ก็เด้ง ขับ 200 ยังจะเด้ง เด้งไม่พอแถไปหารถชาวบ้านอีก สงสารเด็กบ้านนอกเถอะครับ

1. Yod Wijit

Yod Wijit Guest

0
    0
    0
    ตัวเดียวกันป่ะ

2. ใช่เลย แต่ของผมสปริงเหมือนจะใหญ่กว่า เดี๋ยวหาโช๊คเดิมได้จะส่งไปที่ยอดเอาไปทำตอนนี้ครับ

3. Yod Wijit

Yod Wijit Guest

0
    0
    0
    ของยอดฮอลใหม่หมด 4 ต้น เลย ดีจั้ยทำได้ไม่พัง แค่ซีนรั่วซึมๆ ตามอายุ

4. ใครมีบ้างส่งโยนๆมาทางนี้หน่อยน่าครับ

5. ตอนนี้เจอคู่หน้าแล้วครับ ^^ เหลือคู่หลังอย่างเดียวครับ

6. ผมมีครับอยู่แถวใหนครับพี่

7. เชียงใหม่เลยครับ :( เสี่ยบาส พัทย กี่บาทครับ ส่งนครชัยแอร์ก็ได้ครับ

8. ใช้งานได้ปรกติ นะครับ ไม่เสียไม่พัง ผมไม่ขายนะครับโช้คให้ไปใช้เลย แต่พี่ต้องจ่ายค่าส่งแค่นั้น ส่วนถ้าอยากให้ค่าโช้คผม ผมฝากให้ที่ให้เงินขอทาน 100บาทพอครับ

9. ขอเลขบัญชีเลยครับ เดี๋ยวผมโอนให้บ่ายๆครับผม :) เดี๋ยวจัดให้ครับตามคำขอ

10. ผมใช้ต้วนี้ โอลีน pvc 14mm

แหล่มเลย นึกว่าจะขายต่อ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้