เครื่อง d16y8 เครื่อง auto ชนเกียร์ธรรมดา พอสตาร์ทเครื่องเปิดแอร์ คอมไม่ทำงานต้องรอ 5...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย วรากร โหมดพลาย, 3 กรกฎาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เครื่อง d16y8 เครื่อง auto ชนเกียร์ธรรมดา พอสตาร์ทเครื่องเปิดแอร์ คอมไม่ทำงานต้องรอ 5 นาที บางทีก็ 3 นาทีถึงจะทำงาน แต่แอร์เย็นดีอยู่ ใครเคยเจออาการนี้บ้างครับ ช่วยผมหน่อย

1. เบื้องต้น น่าจะต้อง เช็ค รีเลย์ AC ครับผม

เช็คระยะห่างของหน้าครัชคอมแอร์คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้