ขอพิกัดอู่ประจำของ Neon Club บ้างได้ไหมค่ะ อยากลองเปลี่ยนอู่ใหม่สักครั้ง เผื่ออะไร ๆ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Yivaa Prasantri, 5 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yivaa Prasantri

Yivaa Prasantri Guest

0
    0
    0
    ขอพิกัดอู่ประจำของ Neon Club บ้างได้ไหมค่ะ อยากลองเปลี่ยนอู่ใหม่สักครั้ง เผื่ออะไร ๆ จะดีขึ้น หลังจากซ่อมแล้วซ่อมเล่า น้องออนเหมือนจะไม่สบายหนักกว่าเดิมค่ะ ไม่รู้ว่าคิดไปเองหรือป่าว แต่ความนิ่ม ความแรงค่อย ๆ หาย ทั้ง ๆ ที่หมดตังค์ไปเป็นแสน ปกติจะเข้าอู่ตรวจเช็คทุก ๆ สองเดือน แต่เลิกเข้าอู่เดิมมา 4 เดือนแล้ว ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ ^___^

2. True Story

True Story Guest

0
    0
    0
    ถ้าเป็นอู่ทั่วไปนะครับที่เป็นอู่ซ่อมรถจิ๊ปก็จะสามารถดูแลนีออนได้ครับ หรือถ้าเป็นอู่สมาชิกในคลับของเราก็มี หลายท่านเลยครับ

3. ผม่ใช้บริการอู่สุวิทย์ ถนนหลังสวนหลวง ร.9

4. Jao Kuborn

Jao Kuborn Guest

0
    0
    0
    ช่างเบิร์ด สรงประภาซอย1 ดอนเมือง

5. ช่างเบิร์ด เหมือนกันค่ะ

6. True Story

0
    0
    0
    ใครมีเบอร์ช่างคนไหนรบกวนลงให้ด้วยสิครับ ขอบคุณครับ

7. งั้นเดี๋ยวเอาไปฝากเปลี่ยนแหวนหน่อยดีกว่าเรา

8. ตอนนี้คุณ Yivaa ซ่ิอมแถวไหนอยู่ครับ

9. Ollo Putin

Ollo Putin Guest

0
    0
    0
    ผมทำที่พี่เป้ครับ สายไฟ OK เลย

10. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    เจ้าเบิร์ดสรงประภาดอนเมือง เติ๊ดสนามปิดน้ำ และเจ้าเป้ครับ เลือกเอาตามลำบากเลยยย เอิ๊กส์ๆๆ... ที่จริงก็มีอู่อื่นๆทั่วไปก็สามารถซ่อมได้เหมือนกันแต่ต้องลองสุ่มเทสต์ดูเอาเองน่ะ...

11. Yivaa Prasantri

0
    0
    0
    แถวนวมินทร์ค่ะ T T

12. Bond Comsquare

0
    0
    0
    นวมินทร์ก็เบิร์ดกะเป้ครับ ไม่ไกลกัน...

13. Yivaa Prasantri

0
    0
    0
    ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ แต่ตอนนี้แบตเตอรี่เสื่อม สตาร์ทไม่ติด รอช่างตั้งแต่เที่ยงยังไม่มาเลยค่ะ โกรธมาก ๆ เลย เราก็ร๊อรอ

14. Yivaa Prasantri

0
    0
    0
    รถขับได้เมื่อไหร่ว่าจะไปหาช่างเบริ์ด ไม่ง้อช่างเดิมแล้วแหละ

15. Bond Comsquare

0
    0
    0
    B-Quick เลยครับ แบตมีประกันทั่วประเทศแถมส่งให้ถึงที่...

16. Yivaa Prasantri

0
    0
    0
    พร้อมติดตั้งให้เลยหรือป่าวค่ะ >p>

17. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ใช่ครับคุณ Yivaa Cool...

18. Bond Comsquare

0
    0
    0
    เบอร์ B-Quick เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมจะลงโพสต์ไว้ให้นะครับ อยู่หน้ารถน่ะ...

19. Bond Comsquare

0
    0
    0
    http://www.b-quik.com/map_group.php วัยรุ่นใจร้อน ลงให้เลย เลือกสาขาเอาตามใจชอบครับ หากมีปัญหาในการติดต่อแจ้งผมมาก็ได้ครับ...

20. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ผมอยู่ รามอินทรา-มีนบุรีนะครับเพ่......•_•

21. อยู่ช่วงไหนครับ ช่างเป้บอกพิกัดหน่อยครับ จะได้เข้าไปเยี่ยมเยียน ถ้าผมขึ้นมอเตอร์เวย์จะต้องลงจุดไหนครับ

22. Bond Comsquare

0
    0
    0
    เหอๆๆ... คุณเป้คร๊าบบบ คิดว่าไม่ไกลมันก็จะไม่ไกลหรอกคร๊าบบบบ ผมอยู่พัทยายังขับไปซ่อมถึงสรงประภาโน่นเลยยย...

23. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    ไกลแต่ซ่อมดี เป็นผมก็ยอมไปไกล หุหุ

24. Pae MO ON

0
    0
    0
    นิมิตใหม่ครับ....แต่ทำไมมีแต่คนบอกว่าผมอยู่ไกลหว้าาา.......

25. True Story

0
    0
    0
    คุณเป้ครับถ้าไปจากหทัยราฏร์ เลี้ยวซ้ายมุ่งหน้าสายไหมถูกต้องไหมครับ

26. Pae MO ON

0
    0
    0
    ไม่ใช้ครับเลี้ยวขวามาทางมีนบุรี ครับ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้