สรุปให้นะคะ ^^ คาดว่าจะเอกฉันท์ "MEETING NEON ~> วันเสาร์ที่ 17 ธันวาคม 2011" @...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Pangki Ka, 8 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    สรุปให้นะคะ ^^ คาดว่าจะเอกฉันท์ "MEETING NEON ~> วันเสาร์ที่ 17 ธันวาคม 2011" @ บุฟเฟ่ต์ โคขุน ไทยเฟร้นช์ เลียบทางด่วนเกษตร-นวมินทร์ ร้านจะอยู่ใกล้ๆกับร้านกุ้งเต้น ตรงกันข้ามกับอเวนิว เวลาดีช่วงเย็นๆ (ไว้ตกลงกันอีกทีนะคะ) ลงชื่อสรุปคนไปได้กันหน่อยมั้ย... :)

2. True Story

True Story Guest

0
    0
    0
    ไปกันเยอะ ๆ นะครับ สิ้นปีแล้ว

3. Pangki Ka

0
    0
    0
    รวมกันเยอะๆนะ หลังจากมิตติ้งเมื่อคราวโน้น จำไม่ได้ นานมากแล้ว 555

4. จัดไปครับ 1 ท่าน

5. Pangki Ka

0
    0
    0
    มาเลยๆคนเนี่ย 555

6. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
  7. True Story

True Story Guest

0
    0
    0
    คุณบอนด์ครับ ฝากอะไรติดไม้ติดมือมาซักชุดนะครับ 555+ มิกซ์เซอร์ไม่ต้องหาเอาข้างหน้า 55+

8. จะทวง 200 ใช่ปะ ที่ทวงๆมา เคยให้ไหม คิดเอาเอง

9. Pangki Ka

0
    0
    0
  10. ล้อเล่นๆ อย่าลืมทวงนะ

11. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    555....กินตอนเย็นไช่ไหมคับ งั้นก่อนหน้าตอน4โมงเย็นใครจะเล่นโกคาร์ทเจอกันที่เดนเนรมิตนะครับ.....

12. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    ได้ยินข่าวว่าแถวๆนั้นมีอีกร้าน ชื่อโคขุน ปาร์ค อีกร้านที่อร่อย แต่ไม่เคยไป

13. Pangki Ka

0
    0
    0
  14. โคขุนปาร์ค ผมว่าอึดอัดครับ ไม่เหมาะกับการสังสรรค์ แต่ร้านนี้ไม่รู้เป็นไงนะ

15. Pae MO ON

0
    0
    0
    ร้านไหนก็ไปคับ.....พี่เป๋าคับน้องพี่มาเอาหัวรถผมไปแล้วนะคับ เห็นว่าไปจูบหลักกิโลมา......;(

16. เฮ่อออออ เซ็ง

17. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    เอ่อ... ชักจะรู้สึกหนาวๆร้อนๆไงไม่รู้แฮะ... กลัวไม่พอ!!!

18. Pangki Ka

0
    0
    0
    อะไรไม่พอคะพี่ อิอิ

19. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ไม่พอดื่ม กะไม่พอจ่ายน่ะครับ... เอิ๊กส์ๆๆ

20. Pae MO ON

0
    0
    0
  21. อย่าซีเรียสๆ มีเท่าไหนกินเท่านั้น

22. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ง่ะ... งั้นมีเป็นลังก็ต้องหมดลังใช่ป่ะครับพี่เป๋า??? เอิ๊กส์ๆๆ....

23. Bond Comsquare

0
    0
    0
    หยิงแป้งกิ ทำกิจกรรมหน้าเฟสด้วยครับ จะได้ให้ตอบรับกันในหน้ากิจกรรม และระบุจำนวนคนที่ไปร่วมได้แน่นอนกว่า...

24. Au Innovator

0
    0
    0
    อาทิตย์จะติด เทปร่า ให้เสร็จ จะได้เอารถไปชว์มั่งดีกว่า

25. Bond Comsquare

0
    0
    0
    หึๆๆ... จะทันหราคุณอุ๊???

26. Au Innovator

0
    0
    0
    รถสีเขียว จะติดกระโปรง เป็นสีดำ จะโดนตำหนวดโบกป่าวครับคุณบอน ถ้าไม่โดน งานนี้ เอาไปแน่ๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้