ฝากประชาสัมพันธ์ ในวันที 21-24 Dec.11งาน Metalex Bitec เชิญทุกท่านไปเยี่ยมชม Booths...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย กระต่าย หมายจันทร์, 9 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ฝากประชาสัมพันธ์ ในวันที 21-24 Dec.11งาน Metalex Bitec เชิญทุกท่านไปเยี่ยมชม Booths ของ บริษัท ผมกันน่ะครับ C.C.Autopart Co.,Ltd. Hall 106 ด้านในสุด ในงานมี Robort triton form English Show และวันที่ 5-15 Jan.12 งาน Boi ที่ Muang thong thani เจอผมทักทายกันบ้างน่ะครับ ยินดีต้อนรับเพื่อนๆชาวนีออนทุกๆท่าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้